Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

anzippo

Đại Tá
Người HN thân thiện quá , họp báo 2 nơi , an còi dự kiến họp báo 12 giờ đeem mới về nhưng lưu lượng bia của am còi có hạng cho nên xin phép về sớm ( 11 h 15 ) chân thành cám ơn tất cả AE bb thủ đô

oldfox

Đại Tá
Người HN thân thiện quá , họp báo 2 nơi , an còi dự kiến họp báo 12 giờ đeem mới về nhưng lưu lượng bia của am còi có hạng cho nên xin phép về sớm ( 11 h 15 ) chân thành cám ơn tất cả AE bb thủ đô
Bia có hạng mà sao phải về sớm vậy bác? :p

anzippo

Đại Tá
Bia có hạng mà sao phải về sớm vậy bác? :p
Vì quá mệt cả ngày hôm nay đánh giải 5 trận đến thái hà 6 trận , trận họp báo là an còi dưới cơ cho nên xin phép về trước 45 phút để sáng mai gặp cao thủ nặng ký gồm Sơn trúc , bình 108 , thanh yên bái

NDB55

Thượng Tá
Chúc mừng bác An đã giành chiến thắng tuyệt đối và một cách áp đảo.
Chỉ tiếc ko thấy Dũng Lốp lên tiếng và xuất hiện. Nếu có chắc trận đấu sẽ có sự giằng co hơn (Bác Biên thấy thế nào?)
Những người không có mặt đều là " dưới cơ" của 6 người kia.hihi..Dũng lốp có măt chắc chắn còn đi nhanh nữa! Trăm nghe không bằng một lần thấy..giống như có tận tay cầm và ngắm cốt vợt ACT do Anzipo làm mới thấy đẹp và giá cả hợp lý.( nếu có money thế nào tôi cũng đăt mua một cái 2 tốc độ có tên mình để đánh một mặt gai cho "máu" bác Hùng ạ)

Chiều nay đúng như dự kiến , đã giao lưu gồm những AE sau đây , các bác đều ra đi 0 - 3 , cám ơn clb Thái Hà đã tổ chức hết sức chu đáo
1 /trang
2/biên
3/ dũng cửu
4/ thống nhất
5/ linh 69
6/ thắng
E đánh co 2 séc mà, vừa đi làm về cầm vợt mới của bác múc luôn nên kết quả vây, chứ khởi động kỹ và chơi đủ 5 séc với vợt của e thì bác còn vất vả hơn nhiều đấy,

Vợt bác an làm đúng là ngon bổ rẻ, phải công nhân là rất đẹp, gỗ cũng là loại tốt nhập khẩu, chỉ tiec là cán bé quá, nếu bác làm cánto hơn môột chút thì hoàn hảo 10 điểm, giờ chỉ 9/ 10 thôi, chiều nay về e mới chơi thử cả hai mặt, rồi viết cảm nhận sau,

anzippo

Đại Tá
Vợt bác an làm đúng là ngon bổ rẻ, phải công nhân là rất đẹp, gỗ cũng là loại tốt nhập khẩu, chỉ tiec là cán bé quá, nếu bác làm cánto hơn môột chút thì hoàn hảo 10 điểm, giờ chỉ 9/ 10 thôi, chiều nay về e mới chơi thử cả hai mặt, rồi viết cảm nhận sau,
Tưởng gì cán bé thì khắc phục đơn giản . Thanks

anzippo

Đại Tá
Bác đang ở đâu rồi bác An còi?
DucCat đã khoẻ rồi hả , cũng may cho đức chứ bữa đó khoẻ mà đến Thái Hà thì chắc cũng cùng chung số phận các cao thủ thủ Đô , sau bữa đó an còi đi Lào cai giao lưu bb , ACE bb Lào Cai thân mật ,
Nhiệt tình chi đáo lắm , bây giờ an còi đ ã về nhà đuoc 3 hôm rồi .

anzippo

Đại Tá
Chơi kiểu xoáy không vừa ý thì đooir lại cây khác đừng ngại chứ đánh thua lai đổi vì vì vì , gặp an còi cho đi 3 roi he

son_canloc

Đại Tá
DucCat đã khoẻ rồi hả , cũng may cho đức chứ bữa đó khoẻ mà đến Thái Hà thì chắc cũng cùng chung số phận các cao thủ thủ Đô , sau bữa đó an còi đi Lào cai giao lưu bb , ACE bb Lào Cai thân mật ,
Thanh niên Thủ đô bây giờ sức đề kháng có vẻ kg đc tốt lắm nhể , mới có tý gió mùa chuẩn bị tràn về mà một số người đã lăn đùng ra ốm rồi , đến khi có Bão hoặc bọn China đến thật thì sao đây ?????? Xin lỗi ACE mình chỉ nói một số thôi nha hê hê .

DucCat

Đại Tá
Em vẫn bình thường thôi!hôm đấy là me bị viêm phổi nên em ko di đc!phải ơ nhà giúp mẹ em thôi!

Last edited:

DucCat

Đại Tá
Thật tiếc nhỉ hôm đó giao lưu đi họp báo 2 nơi ngoài các AE giao lưu còn có cả thuận , anh Bình răng bv 108 , Thanh yên bái , sơn trúc vui lắm .
Thế à!hôm đây ngồi đến mấy giờ mới về hả ông anh?nếu hôm đấy mẹ em mà không bị viêm phổi em đi ngay rồi!chán quá nhỉ!

Bình luận từ Facebook