tenergy 80fx

Long Regain

Binh Nhất
cho hỏi anh chị em cô dì chú bác ông bà và các chít,
cho biết kích thước mắt vợt tenergy ( chiều cài X, chiều rộng Y)
đặc biệt là em ten 80fx nhé

hungtv2002

Đại Tá
cho hỏi anh chị em cô dì chú bác ông bà và các chít,
cho biết kích thước mắt vợt tenergy ( chiều cài X, chiều rộng Y)
đặc biệt là em ten 80fx nhé
định gián trên bảng phấn của trẻ e hay sao mà cần kik thước vậy nhỉ

szlc

Thượng Tá
mới mua bên Hỏa Châu, mua xong về thì thấy hơi bé chả pk thế nào :v
hợ mua bên Hỏa châu còn sợ giả, yên tâm đê, tôi mua hàng HC thường xuyên, toàn hàng chuẩn, nếu hàng giả thì tôi đền cho, khỏi cần HC đền.. he he... mang đây tôi test nhá...

Long Regain

Binh Nhất
hợ mua bên Hỏa châu còn sợ giả, yên tâm đê, tôi mua hàng HC thường xuyên, toàn hàng chuẩn, nếu hàng giả thì tôi đền cho, khỏi cần HC đền.. he he... mang đây tôi test nhá...
bạn ở đâu ra đây đền cho tôi 2 cái mặt ten 80fx :))

tuannn

Đại Uý
xu hướng bây giờ mặt vợt họ cũng hạn chế sản xuất quá rộng để tránh lãng phí. Chỉ cần rộng hơn cốt vợt lớn nhất hiện tại trên thị trường 1 chút thôi. Thời buổi kinh tế thị trường mà bác, quan trọng là chất lượng. hihi

szlc

Thượng Tá
bạn ở đâu ra đây đền cho tôi 2 cái mặt ten 80fx :))
Bạn gửi lại hàng bên hỏa châu, hoặc địa chỉ P811 nơ 18 khu đô thị pháp vân, hoàng mai hà nội, người nhận Nguyễn Tiến Thành. 0962664832. Mình check nếu giả mình đền luôn. Mình tin HC làm ăn chuẩn vì mua hàng ở đó nhiều rồi... nếu hàng giả, nhái mình đền, còn ko thì để mình mượn chơi vài hôm rồi trả.

Long Regain

Binh Nhất
Bạn gửi lại hàng bên hỏa châu, hoặc địa chỉ P811 nơ 18 khu đô thị pháp vân, hoàng mai hà nội, người nhận Nguyễn Tiến Thành. 0962664832. Mình check nếu giả mình đền luôn. Mình tin HC làm ăn chuẩn vì mua hàng ở đó nhiều rồi... nếu hàng giả, nhái mình đền, còn ko thì để mình mượn chơi vài hôm rồi trả.
ai lại cho mượn :)

szlc

Thượng Tá
thế thì phải xem lại chính mình nhé....một bên thì cứ kêu ồi ồi...còn một bên thì lại show hàng.....hay sướn qguá hóa.......4 tr cả combo mua lun.....
lượn đi anh ơi, topic nhí nhảnh lắm, close topic được rồi.

cubeo

Binh Nhì
:mad:Long Regain kia , mày mới học lớp 7 ,trường Tô Hoàng mà mày dám nói hỗn với người lớn thế à. Thưa các bác,chú; thằng Long Regain này đánh rất kém ,đôi công chưa nổi 10 quả,chơi ở Bách Khoa. Các bác cần xem xét cho.

Bình luận từ Facebook