Tenergy 80

Thành Danh

Thượng Sỹ
Miếng này nhẹ như ten05fx, rất bám bóng, giật rất an toàn, độ cứng thì khoảng giữa ten05-05fx tuy nhiên tốc độ vọt kém tên64 ! Đánh cả trái lẫn phải đều hay :) e lắp thử 2 miếng combo vẫn cảm thấy khá nhẹ :))
Mat vot nay hop voi cot hinoTec off+carbon cua cornileau ko bac,danh FH

Thành Danh

Thượng Sỹ
Khoe hàng ;)

Mat vot nay hop voi cot hinoTec off+carbon cua cornileau ko bac,danh FH

Thành Danh

Thượng Sỹ
Miếng này nhẹ như ten05fx, rất bám bóng, giật rất an toàn, độ cứng thì khoảng giữa ten05-05fx tuy nhiên tốc độ vọt kém tên64 ! Đánh cả trái lẫn phải đều hay :) e lắp thử 2 miếng combo vẫn cảm thấy khá nhẹ :))
Mat nay co go vs chan day tot nhu t05 fx ko ban

xukaka

Đại Tá
Mặt này FH hợp vs gatien pure ko cac bac
...
Mình đã từng chơi Gatien Pure mà thấy em nó khá kén mút. Và đã cho em nó ra đi. Hiện nay thấy đa số dùng Terget Pro. Target Force 42.5. Mình đã từng thử Ten 80, 80FX nhưng đều không ưng. Nhưng có lẽ cũng tùy người chơi.

Trainee

Đại Tá
...
Mình đã từng chơi Gatien Pure mà thấy em nó khá kén mút. Và đã cho em nó ra đi. Hiện nay thấy đa số dùng Terget Pro. Target Force 42.5. Mình đã từng thử Ten 80, 80FX nhưng đều không ưng. Nhưng có lẽ cũng tùy người chơi.
Em cũng cảm nhận vậy, Cây Gatien Pure này phải đánh đúng mặt của hãng hoặc đánh dòng Grip (dòng mặt rất bám xoáy của các hãng). Chứ đánh với loại cái gì cũng 8/10 điểm như Ten 80 thì nó cứ bì bì không thoát tay.

rainforest

Binh Nhì
Em cũng cảm nhận vậy, Cây Gatien Pure này phải đánh đúng mặt của hãng hoặc đánh dòng Grip (dòng mặt rất bám xoáy của các hãng). Chứ đánh với loại cái gì cũng 8/10 điểm như Ten 80 thì nó cứ bì bì không thoát tay.
Vay suy ra la pure ko hop tenergy phai ko cac bac

lê trung hiếu

Binh Nhất
mình thấy đánh ten 80 rất hợp nhưng mặt nhanh hỏng. Xin hỏi các cao thủ tư vấn các dòng mặt vợt khác có tính năng giống ten 80 ( tốc độ, độ xoáy, cảm giác..). Thanks.

Bình luận từ Facebook