Tenergy 80

Piing poong

Thiếu Uý
Nilon bọc em nó đẹp thật ko hiểu kiểu mới hay hàng ở bển về nó thế?

lvm

Thượng Sỹ
e chụp bằng mobile nên ko đc đẹp lắm, mặt lồi lõm là do keo dày và ko đều, sử dụng con lăn là bị ngay :)12.jpg

Piing poong

Thiếu Uý
Nếu ko phiền xin bác PP vài dòng so sánh với t05 hoặc t64 nhé! Cảm ơn bác!

Mới có 1 trận với XO chưa nhiều nhưng thấy em nó êm bám bóng bắn trái ngon, giật moi xoáy cảm thấy mềm hơn 05 mặc dù đều cứng 36 cả tốc độ thì e chưa dán 64 vào XO nhưng khả năng là giống như nhà sx cho thấy tốc độ sẽ kém hơn chăng chắc phải test tiếp mới được bác ợ, đang oánh BH bằng Palio Blit'z sang em này thấy quý sờ tộc hơn hẳn tốc độ kinh bắn trái đoàng đoàng rất sướng ---> do chưa làm chủ được tốc độ nên cắt hay phều hoặc bay ra ngoài - Kể cả quả séc vít ;) chứ ko êm như Blit'z. Quả moi trái ngắn trên bàn toàn vọt vì tốc độ em nó hơn hẳn 1 đẳng ;) tạm thời có ít thế đã bác ạ ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
e chụp bằng mobile nên ko đc đẹp lắm, mặt lồi lõm là do keo dày và ko đều, sử dụng con lăn là bị ngay :)View attachment 1584

Của bác rất ngon nhưng hình như trên chữ Tenergy cũng chưa được đều ;) thế cũng là vào hàng expert rùi ;) Bia E mà dán thì lồi lõm phải biết lun, Anhnt biết thía lào cũng ngứa mắt nên đòi giúp ngay ;) Anhnt còn là chuyên gia tune mút Tầu, vào keo cán, cạnh vợt cũng như gỗ,.... nha bác - dự án sắp tới của chuyên gia là thay cán cây Acoustic bằng gỗ Hoàng đàn thơm nức trị giá mấy tỉ 1 kg gỗ kk Bia

Bình luận từ Facebook