Tenergy 05, stiga airoc vs calivra spin

dk.neu

Thượng Sỹ
Hiện tại mình đang dùng FH là ten 05, cốt Long 3. Lối đánh của mình giật giày bóng,giật ma sát, quả trái chặn đẩy và giật moi trái ma sát. Mình đang có ý định chuyển sang cốt Stiga rosewood vii mà chưa biết nên kết hợp mặt nào. Các bro ai đã dùng qua các mặt vợt trên vào chia sẻ cho moi người một vài cảm nhận nhé. Trọng lượng, kiểm soát, tốc độ, độ xoáy. Cám ơn các bác nhiều. Chúc các bác sức khoẻ và chơi bóng tốt

stigahn

Binh Nhì
Hiện tại mình đang dùng FH là ten 05, cốt Long 3. Lối đánh của mình giật giày bóng,giật ma sát, quả trái chặn đẩy và giật moi trái ma sát. Mình đang có ý định chuyển sang cốt Stiga rosewood vii mà chưa biết nên kết hợp mặt nào. Các bro ai đã dùng qua các mặt vợt trên vào chia sẻ cho moi người một vài cảm nhận nhé. Trọng lượng, kiểm soát, tốc độ, độ xoáy. Cám ơn các bác nhiều. Chúc các bác sức khoẻ và chơi bóng tốt
Bạn chơi Rosewood VII thì FH bạn chơi AIROC M BH AIROC S mặt này rất bền M cực xoáy,S cảm giác rất tốt.Chúc bạn chọn được vợt ưng ý.Thân

nvh78

Đại Tá
Đổi cốt,bán Long3 giá rẻ thì pm vào inbox cho mình nhé!

luckyluckedh

Đại Uý
Long 3 em thấy đánh ok mà bác, nghe nói rosewood 7 cứng khó chơi do lớp seal dầy trên bề mặt của nó, phải chơi với mặt mềm mới ok

dk.neu

Thượng Sỹ
Stiga airoc M tớ mua rồi mới dùng đc nửa tháng bán thanh lý chuyển về ten Ten05 kìa, giật ko cảm giác và bám bóng kém hơn Ten05, nặng hơn nữa. Nhưng nếu đánh cốt stoga thì dùng luôn airoc đi
Mình đang chơi ten quen thấy độ vọt của bóng kho sang bàn đối phương là rất tốt. Nhưng nghe nói dòng cốt stiga kén mặt nên mới tham khảo từ các bro đã có trải nhiệm

dk.neu

Thượng Sỹ
Bạn chơi Rosewood VII thì FH bạn chơi AIROC M BH AIROC S mặt này rất bền M cực xoáy,S cảm giác rất tốt.Chúc bạn chọn được vợt ưng ý.Thân
Cám ơn HLV, bác cho m hỏi nếu chơi ten 05 fh với rosewood 7 thì có hợp k vậy?

nvh78

Đại Tá
Tại m thấy có web nó sale nên máu me bê về bác ah
Nếu đã thấy OK rồi thì ko nên đổi.Chứ khi đổi sang cốt khác thì sẽ có 1 vài cú đánh mà cốt trước đánh đc sẽ mất đi,có cú đánh mới đc tạo ra nhưng sẽ mất tg để ổn định đc cú đánh đó

club7337

Đại Tá

Attachments

1 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook