Ten ghép chất lượng ra sao???

haboll

Đại Uý
Tình hình là em muốn dùng ten mà tài chính k cho phép nên em đang hướng tới mặt ten ghép, giá khá hạt dẻ so với mặt ten mới ( 400k/mặt)

Với giá quá tốt như thế này thì không biết chất lượng mặt ten ghép sẽ được bao nhiêu % so với mặt ten bình thường??? Bác nào sử dụng rồi cho em xin tí review với ạ

dinhban

Trung Uý
Tình hình là em muốn dùng ten mà tài chính k cho phép nên em đang hướng tới mặt ten ghép, giá khá hạt dẻ so với mặt ten mới ( 400k/mặt)

Với giá quá tốt như thế này thì không biết chất lượng mặt ten ghép sẽ được bao nhiêu % so với mặt ten bình thường??? Bác nào sử dụng rồi cho em xin tí review với ạ
B cú so giá thành thì ra chất lượng mặt được bao nhiêu %

docmaorg

Đại Tá

Cứ tìm anh Long đàn, hay đức Tiểu hổ là có ten ghép đẹp ngay.

gakuteo

Đại Tá
Mình đang chơi 2 mặt ghép của bác Long Dan, nếu không phải chuyên nghiệp thì mình nghĩ nó rất ổn, không khác nguyên bản là mấy. Với những người kinh thế còn hạn chế mà muốn chơi bướm thì mấy em bướm vá trinh này là lựa chọn cực kỳ hợp lý.

thedeathfly

Trung Sỹ
em đã từng chơi khá lâu Ten ghép. Vấn đề là bác tìm được người ghép chất lượng. Về độ bền thì tùy thuộc vào bác giữ vì đương nhiên sẽ ko được như Ten chính hiệu. Nhưng về độ bám, cám giác bóng các kiểu thì em đánh giá là 90% so với nguyên bản. Tìm được người ghép ok thì bác cứ yên tâm chơi thoải mái

haboll

Đại Uý
em nghĩ là ten ghép khi ghép các miếng với nhau, chỗ gai dọc, chỗ gai ngang sẽ không đồng đều? chỉ ổn về độ nảy còn độ xoáy thì sẽ linh tinh, kb có đúng k ạ?

thedeathfly

Trung Sỹ
em nghĩ là ten ghép khi ghép các miếng với nhau, chỗ gai dọc, chỗ gai ngang sẽ không đồng đều? chỉ ổn về độ nảy còn độ xoáy thì sẽ linh tinh, kb có đúng k ạ?
:)). chỉ xảy ra khi bác tìm không đúng người ghép xin thôi. chư người ghép xịn thì không nói chắc bác cũng ko biết là đang đánh ghép ấy

lamtq

Đại Tá
chỉ có 4 miếng to nhất ở giữa vợt là gai xếp đúng chiều thôi a. Còn xung quanh là gai xếp linh tinh hết cả :D
thế e mua ở đâu? a mua Ten ghép trong này tất cả đều xếp dọc đúng chiều hết. Kể cà những miếng nhỏ e nhé

anhemoy

Đại Tá
thế e mua ở đâu? a mua Ten ghép trong này tất cả đều xếp dọc đúng chiều hết. Kể cà những miếng nhỏ e nhé
em xin được của ông anh. Ổng lấy cửa hàng này là chỗ được Hùng Hà phân phối chứ em cũng không biết nguồn gốc của ai cả :(

lamtq

Đại Tá
em xin được của ông anh. Ổng lấy cửa hàng này là chỗ được Hùng Hà phân phối chứ em cũng không biết nguồn gốc của ai cả :(
thế thì sao đồng đều đc. ko đủ tiêu chuẩn dù là của mặt ghép. ghép thế bỏ 400 chẳng thà mua miếng nát rìa nhưng bên trong còn ngon thì ok hơn

anhemoy

Đại Tá
thế thì sao đồng đều đc. ko đủ tiêu chuẩn dù là của mặt ghép. ghép thế bỏ 400 chẳng thà mua miếng nát rìa nhưng bên trong còn ngon thì ok hơn
thế nên giờ e mới nói không với ten bất cứ ghép hay lành :D
Cứ tàu cho bền mà kinh tế :D

yeu_bongban

Binh Nhì
Các anh chị cho em hỏi cách ghép mặt vợt thế nào ? Tình hình em được cho khá nhiều miếng rìa mút nhưng không biết kỹ thuật gép. Anh chị nào biết cách xin chỉ giáo.

Bình luận từ Facebook