Tất Niên CLB Huynh Đệ Nha Trang

Huonghuynhde

Trung Sỹ
Một số hình ảnh dự tiệc Tất Niên và tạm thời Chia tay CLB Huynh Đệ Nha Trang. Thay mặt các thành viên CLB Huynh Đệ Nha Trang xin gửi lời cảm ơn đến các anh chị em khách mời đã dành thời gian đến dự tiệc TN & Chia Tay CLB Huỳnh Đệ. Để chuẩn bị cho một trang sử mới với sân chơi mới và vững chắc của CLB Huynh Đệ Nha Trang. Các thành viên đã đồng lòng ký tên xây dựng CLB Huynh Đệ Nha Trang. Thanhk nhiều đến chú Tá & chú thắng từ Hàn Quốc điện thoại về trong đêm TN & chia tay cùng CLB, ủng hộ 2 xuất xây dựng CLB mới.View attachment 38176View attachment 38177 View attachment 38178 View attachment 38179 View attachment 38180 View attachment 38181

windq_hp

Thượng Sỹ
Cám ơn anh Hưởng đã đưa tin và kêu gọi ace tham gia. Về vấn đề xây dựng CLB mới thì em với ku Tá ơ xa không trực tiếp cùng ace vun đắp clb mới, do đó trăm sự nhờ ace ơ nhà cố gắng nhưng tụi em sẽ nhất định đong góp mỗi người 1 suất như mọi thành viên ở nhà. Thực ra clb mình chuyển sang địa điểm mới là " bình mới rượu cũ" thôi, do đó em tin tưởng mạnh mẽ rằng với bề dày kinh nghiệm hoạt động, tổ chức giao lưu, đánh giải,.... Và đặc biệt clb có những thành viên lòng cốt đam mê, nhiệt huyết, ngoại giao tốt như anh Hưởng, anh Minh, a Thắng gt, anh Quất, 2 chú Nam,...và nhiều thành viên khác nữa thì chắc chắn rằng trong tương lai gần clb sẽ phát triển rực rỡ, bền vững và luôn là điem đến lý tưởng của ace yêu bb cả nước mỗi khi ghé thăm Nha Trang. Qua đây e cũng chúc các Cô, các chú và ace clb huynh đệ có một năm mới nhiều sức khoẻ, nhiều niềm vui và đánh bb lên tay và giành được nhiều điểm ở lượt về Khánh Hoà Premership.,,,,,Trân trọng ....!!!! Windq_hp

Sent from my iPhone

Bình luận từ Facebook