Tầm 2Tr đổ về thì có cốt nào chất lượng, dễ chơi, dễ kết hợp mặt ạ các bác

lemau1988

Thượng Sỹ
đang đợi cây này về tay các bác :D

Anh kiếm cây lướt độ 3tr non được cây ZC Inside của Tibhar ấy, dạo này thấy mấy shop Nhật cũ hay nhập về!
Đảm bảo êm xoáy thôi rồi, mà lực vẫn tốt; chất Limba khác biệt rõ ràng với mấy cây Koto phổ biến!
Điểm trừ là cực nặng đầu bác ạ, ai tay yếu là chịu chết

Trainee

Đại Tá
Điểm trừ là cực nặng đầu bác ạ, ai tay yếu là chịu chết
Ủa làm gì có chuyện đó; con nhà mình tay chân bé tý đang đánh cây này đây, 2 mặt mút luôn;
Bác có nhẩm lẫn nó với cây Shangkun không thế! Con nhà mình tay yếu, lúc đầu định cho chơi cây khác; mà thầy nó test thử xong quyết định cho nó đánh cây đó; giả như đợt mình đánh gai mà nói (không nặng đầu) thì còn nghi ngờ! Đây là 2 mút Mokey + S3; thậm chí mình thấy vài cây TMB lại còn nặng đầu hơn ấy!

Thái Khang

Trung Uý
Anh kiếm cây lướt độ 3tr non được cây ZC Inside của Tibhar ấy, dạo này thấy mấy shop Nhật cũ hay nhập về!
Đảm bảo êm xoáy thôi rồi, mà lực vẫn tốt; chất Limba khác biệt rõ ràng với mấy cây Koto phổ biến!
Để mình nghiên cứu xem sao, kỳ cầm thử con Super Jun thấy một độ êm khá biệt mấy em Koto đã xài.

Trainee

Đại Tá
Để mình nghiên cứu xem sao, kỳ cầm thử con Super Jun thấy một độ êm khá biệt mấy em Koto đã xài.
SJ thì em là con nghiện, đánh qua tay 5, 6 cây suốt 3, 4 năm trời; tuy nhiên gần đây không đánh nữa, vừa bán cây đởi đầu đi xong!
SJ hơi thiên về tấn công bạo lực, đòn uy lực, xoáy tít thò lò;
Cây ZC là hàng flagship của Tibhar sx cho th trường Nhật hài hoà hơn và rất đáng tiền!

Ủa làm gì có chuyện đó; con nhà mình tay chân bé tý đang đánh cây này đây, 2 mặt mút luôn;
Bác có nhẩm lẫn nó với cây Shangkun không thế! Con nhà mình tay yếu, lúc đầu định cho chơi cây khác; mà thầy nó test thử xong quyết định cho nó đánh cây đó; giả như đợt mình đánh gai mà nói (không nặng đầu) thì còn nghi ngờ! Đây là 2 mút Mokey + S3; thậm chí mình thấy vài cây TMB lại còn nặng đầu hơn ấy!
Nặng đầu hơn inner rất nhiều bác ạ, đợt đó em cố đánh hơn chục buổi, nhưng không tải nổi.
Về cảm giác, tốc độ same same hoặc hơn tí teo, ít rung hơn chút so với inner zlc cùng cân nặng

Attachments

79.1 KB · Đọc: 40
    119 KB · Đọc: 39
    82.7 KB · Đọc: 40
SJ thì em là con nghiện, đánh qua tay 5, 6 cây suốt 3, 4 năm trời; tuy nhiên gần đây không đánh nữa, vừa bán cây đởi đầu đi xong!
SJ hơi thiên về tấn công bạo lực, đòn uy lực, xoáy tít thò lò;
Cây ZC là hàng flagship của Tibhar sx cho th trường Nhật hài hoà hơn và rất đáng tiền!
Có vẻ dạo gần đây sp jun nhật lái nhập về cân nhẹ hơn bác ạ, 88-89g khá nhiều. Rung hơn chút so với đời trước mà vẫn êm, xoáy, nảy. Ghép với dignics giật rất nịnh tay.

M.Hoang

Đại Tá
Có vẻ dạo gần đây sp jun nhật lái nhập về cân nhẹ hơn bác ạ, 88-89g khá nhiều. Rung hơn chút so với đời trước mà vẫn êm, xoáy, nảy. Ghép với dignics giật rất nịnh tay.
đội super đánh nịnh tay lắm bác @@
cây inside ZC bác ko bọc cán thì nặng đầu hơn inner ZLC nhiều là chuẩn rồi, cán cây inside nó còn bé bé nữa. Đợt này em đang cb lấy về cây AC test xem thế nào. Về tốc độ vs xoáy thì bác đánh giá cây ZC so vs cây inner dc bao nhiêu phần. Trước em đánh cây inner ZLC 1 thời gian r

Trainee

Đại Tá
đội super đánh nịnh tay lắm bác @@
cây inside ZC bác ko bọc cán thì nặng đầu hơn inner ZLC nhiều là chuẩn rồi, cán cây inside nó còn bé bé nữa. Đợt này em đang cb lấy về cây AC test xem thế nào. Về tốc độ vs xoáy thì bác đánh giá cây ZC so vs cây inner dc bao nhiêu phần. Trước em đánh cây inner ZLC 1 thời gian r
Cây AC bị bay bay bản vợt; bóng lành, chậm và kém xoáy so ZC; có lẽ chơi cây này phải kiếm cây thật nặng thì mới được!

bachikho

Đại Tá
ai thích đánh thuần gỗ thì nên chơi inner alc, vẫn giữ cảm giác gỗ mà mở rộng sweetspot (sweetspot nhỏ là nhược điểm của thuần gỗ)

lemau1988

Thượng Sỹ
Giống vis gold thì hợp b2, h3 bác nhé.
9ng 10ý, ai bác cũng nghe thì bác còn tụt dài dài..
Quan trọng cảm nhận của các nhân thôi
vâng bác,e cũng thử nhiều rồi,giờ quay sang chơi Stigar,e thấy con này mấy a tàu review chắc e nghĩ nó hợp B2,quan trọng hợp nữa ,chớ vợt đắt ko hợp cũng bỏ tủ ạ :D

Bình luận từ Facebook