Tầm 2Tr đổ về thì có cốt nào chất lượng, dễ chơi, dễ kết hợp mặt ạ các bác

storm

Thượng Sỹ
tôi thấy cây cr bạn làm avatar là cây cốt chất lượng, dễ chơi, dễ phối mút mà
vâng, e đang chơi thích, nhưng cốt cũ rồi, e muốn thay đổi chút, tìm cốt nảy hơn chút nhưng vẫn giữ được cảm giác như cây Cr ạ

Trainee

Đại Tá
Giá <2tr; Mình có cây VFC hàng Nhật chứ không phải China; còn nguyên bản, tất nhiên cũ!
Nhưng để lúc nào rao bán trên diễn đàn; chứ không biết đồ thì lại lăn tăn, mua về không đánh đc ngay lại rẻ rúng; tội em nó :D

Attachments

577.2 KB · Đọc: 109

duc2024

Đại Uý
Bác trải nhiều cốt vậy rồi..chắc trình độ cũng khá cứng .
Nên em nghĩ khi bác hỏi.. là bác cũng biết câu trả lời rồi. Quan trọng là bác muốn thay đổi lối chơi như thế nào thôi.

storm

Thượng Sỹ
Bác trải nhiều cốt vậy rồi..chắc trình độ cũng khá cứng .
Nên em nghĩ khi bác hỏi.. là bác cũng biết câu trả lời rồi. Quan trọng là bác muốn thay đổi lối chơi như thế nào thôi.
@all Cảm ơn các bác nhiều. Trước đây e trải nghiệm cốt cũng nhiều, lang thang trên diễn đàn cũng nhiều. Nhưng do mấy năm nay bận ít cập nhật thông tin nên e muốn hỏi các bác xem có dòng nào mới mà tốt trong phân khúc đó ko ạ.
Hiện e đang chơi Cliper Cr, thấy hay và ổn, nhưng do cốt đã cũ, muốn thay mới, mà mua mới thì muốn tìm dòng mới luôn.
E muốn tìm dòng có cảm giác tốt như cliper Cr, nhưng cho tốc độ nhanh hơn ạ
E có thử mấy dòng carbon nhưng do chơi quen thuần gỗ rồi, nên đánh toàn ra ngoài :))

storm

Thượng Sỹ
@all
với do bao năm nay e ko có thời gian vào diễn đàn giao lưu với mọi người, đây cũng là nhân cơ hội để e trở lại diễn đàn ạ

Bình luận từ Facebook