Table Tennis - Rio 2016 Summer Olympics

tiachop

Thượng Tá
Về đơn nam thì em thấy có trận BK giữa Ma Long vs Mizutani là hay nhất trong
loạt trận đơn. Trận đấu đó đã thể hiện đầy đủ khát khao của Mizutani cũng như
mọi tố chất tốt nhất của Ma Long.
Trận này thì séc 4 Jun chơi quá hay. Nhưng rõ ràng Jun chơi theo thế không còn gì để mất, đánh đờ mi, đánh hiểm, đánh ác chứ không theo phong cách thường thấy là đánh đều và an toàn. Phải chăng đây là một phương hướng cho phần còn lại của thế giới để chống lại China.

Trainee

Đại Tá
cái giờ thi đấu của bác này chuẩn ko các bác?
Anh muốn xem giờ chuẩn thì anh bấm chuột thẳng vào trận đó xem chi tiết, nó sẽ hiện giờ thi đấu đã quy đổi theo giờ cài đặt trên máy tính của mình.
VD em đang cài UTC+7
Cái giờ anh em mình quan tâm là 21h ngày 16 và 5h30 ngày 17/8, chứ không phải là 11h và 19h30 kia.

Trainee

Đại Tá
Anh muốn xem giờ chuẩn thì anh bấm chuột thẳng vào trận đó xem chi tiết, nó sẽ hiện giờ thi đấu đã quy đổi theo giờ cài đặt trên máy tính của mình.
VD em đang cài UTC+7
Cái giờ anh em mình quan tâm là 21h ngày 16 và 5h30 ngày 17/8, chứ không phải là 11h và 19h30 kia.

View attachment 91187
Tương tự vậy thì bác @bachikho xem giờ thi đấu của 2 trận nam sẽ là 21h ngày 17/8 và 5h30 ngày 18/8 giờ Việt Nam (UTC+7).

fairplay83hp

Đại Uý
Séc 3 trận Malong vs Aruna có pha đôi công tuyệt hay các bác ạ, hay đến nỗi LGL và Xuxin phải đứng dậy nhìn 2 thằng fang nhau còn cu ZJK thì ngồi lấp ló nhìn sau đít xuxin và LGL, trước đó Xuxin và ZJK đang ngồi nói chuyện riêng với nhau, nhìn hài vãi..

wikpt

Trung Uý
Bác nào bị lệch giờ thì kiểm tra lại cài đặt proxy xem có phải do dùng mấy phần mềm thay đổi proxy để vào mấy trang web bị chặn không? nó đặt ip của mình thành ip nước khác dẫn đến server của rio nó nhận nhầm quốc gia, cung cấp thông tin cho các bác theo giờ nước đó.

archer

Đại Tá
Xem trận ML - JSH thì thấy Joo giờ ko còn vị gì so với Long, khoảng cách đã quá xa, Long tát Joo trên mọi mặt như bố tát con.
Trận ZJK - JYS thấy quả thực thằng Hàn mặt búng ra sữa tóc nhuộm như con gái này chơi hay vãi chứ ko đùa. Thảo nào Long bị nó tát cho 2 phát. BH vãi cả đái, đấu ngang với thánh BH ZJK, nhất là độ nhanh và điều góc, chắc chỉ thua tí xíu kinh nghiệm cáo già của Zhang chút thôi. Lối đánh thiên trái, đờ mi nhanh và chuẩn với điểm đặt cực hiểm và khó chịu đã tát cho ZJK 2 phát còn nặng và căng hơn trận vs Long. Nhiều pha Zhang thua toàn diện chỉ biết đứng tẽn tò, mặt ngắn tũn, mặt LQL phía sau cũng nhăn như táo tàu. Set cuối lại một lần nữa kinh nghiệm, bản lĩnh tâm lý và làm quen lối đánh đã giúp ZJK hạ nhanh JYS đang có vẻ loạn nhịp căng tâm lý.
Tóm lại Long quá mạnh, ZJK đuối rồi, và HQ đang có một lực lượng trẻ rất đáng gờm.

Last edited:

Bình luận từ Facebook