Table Tennis - Rio 2016 Summer Olympics

backhand-ghost

Đại Tá
Giá như ZJK biết tiếng Việt và đọc được sự chỉ dẫn này thì đâu đến nỗi
Nói thật là trước nay tớ chưa bao giờ có ý định sẽ trực tiếp nói gì đó với cậu đâu. Lý do là ta ko có chung tư duy nên cậu ko phải là đối tượng để tớ có thể cùng bàn về một điều gì đó.
Nhưng cậu trực tiếp reply mình thế này mà mình ko nói gì thì e là hơi mất lịch sự.
Mình đề nghị thế này nhé, các cậu cứ nói gì thì nói, công kích cũng được, chê bai cũng ok nhưng làm ơn đừng trực tiếp đưa mình vào những câu chuyện nhạt nhẽo của cậu.
Mình rất cám ơn và sorry nếu cậu có điều gì phải bận lòng. Bỏ đi nhé và hãy xem bóng tập trung hơn nữa chứ ko phải cứ chăm chăm nhìn vào bảng điểm.
Thân.

Last edited:

damadoko

Đại Uý
Có ai để ý bóng của ZJK đưa sang rất hiểm, điểm rơi khó để kìm hãm lại sức mạnh của ML. Nhưng hôm nay ML đánh quá tốt, chỉ có sec đầu là hơi bị khớp.

tuan777

Thượng Sỹ
NGhỉ luôn ĐI là vừa rồi
Bác có link trận chung kết chưa? Khi nào có thì cùng xem, xem thế lào. Chứ kết quả thì google bảo Malong ăn 4-0 đó.
Zhang đánh thực dụng nhưng đã không còn hiệu quả. Khi bác thấy Mou thực dụng và hiệu quả bác sẽ xem Chel đá, cái bác nhìn đó là sự tò mò và tìm cách phân tích chỉ ở vấn đề hiệu quả. Thật tế, rất nhiều người xem Barca đá. Xem samsonov hay xuxin đánh là sướng con mắt nhất!!! Sướng tê người.

longcinbvn

Binh Nhất
Các bác cho em hỏi muốn xem lại video của olympic thì vào địa chỉ nào xem được vậy? mấy hôm rùi công việc đột xuất quá ko theo dõi online được!
MONG A E CHO XIN LINK XEM CHO ĐỠ NGHIỀN VỚI!

LMC

Trung Tá
Thằng nào thắng cũng vậy cũng vẫn là thằng khựa mãi vẫn chưa đổi món. Nhìn chung là giải lớn ai cũng cố gắng không được phải chịu danh dự, sự nghiệp ở đó cả 4 năm mới có một lần mà phong độ có giới hạn. Bạn nào bảo nhường vậy bạn có nhường vợ bạn cho tôi không.hay chỉ chém chém

lamtq

Đại Tá
fan giải nhỏ không thèm đánh, đau vai , nghiện rượu, lỳ lợm, hư hư thực thực, bố đánh với con thả cho 2 séc, đút tay tủ lạnh ... vào khóc đi
em tặng cho 4 cái khẩu trang đeo vào để... BẢO VỆ MÔI TRƯỜNG
Dạ a ở đâu để e đến ạ a?đánh cmn xong r nói như đúng r. Thế lúc trc khi đánh tôi bảo vào kèo đéo thấy đâu. Ngon thì ra mà đớp chứ xong r nói loz j chả hay. Dcm e ạ a

tiachop

Thượng Tá
Em khoái thằng Zhang vì cú BH và độ lỳ của nó. Nhưng em cũng khoái Ma Long vì động tác uy lực và đẹp mắt.
Em thích Zhang vì em cũng chọn lối chơi phòng ngự phản công. Thần tượng thì cứ thần tượng, nhưng nhận xét thì cứ phải khách quan.
Cứ nhìn 2 trận bán kết là biết thế nào rồi.
Zhang jike thắng Sam là vì nó vẫn bản lĩnh, lỳ lợm, chứ trận đó nó đánh hỏng quá nhiều.
Còn Ma Long thua Jun 2 sec là vì lúc đó Jun nó không còn gì để mất, đánh bùng nổ, chứ Ma Long em thấy nó vẫn rất ổn định ít hỏng.
Ma long phong độ cao, Zhang jike thì thấp, cho nên chỉ cần tâm lý Ma Long nó ổn thì nó thắng, chẳng có gì bất thường cả.

ngtrantoan

Đại Tá
Em khoái thằng Zhang vì cú BH và độ lỳ của nó. Nhưng em cũng khoái Ma Long vì động tác uy lực và đẹp mắt.
Em thích Zhang vì em cũng chọn lối chơi phòng ngự phản công. Thần tượng thì cứ thần tượng, nhưng nhận xét thì cứ phải khách quan.
Cứ nhìn 2 trận bán kết là biết thế nào rồi.
Zhang jike thắng Sam là vì nó vẫn bản lĩnh, lỳ lợm, chứ trận đó nó đánh hỏng quá nhiều.
Còn Ma Long thua Jun 2 sec là vì lúc đó Jun nó không còn gì để mất, đánh bùng nổ, chứ Ma Long em thấy nó vẫn rất ổn định ít hỏng.
Ma long phong độ cao, Zhang jike thì thấp, cho nên chỉ cần tâm lý Ma Long nó ổn thì nó thắng, chẳng có gì bất thường cả.
Bác có cùng nhận định với e việc cu Jun nó ăn 2 sét, là do nó k còn gì để mất, banh sang nó cứ phang ầm ầm chứ k có chịu cho ML đánh nên ML run tay thua đau 2 sét
Dường như đánh đồng đội nó k trực tiếp,e thấy tỉ số nó live ầm ầm mà 10 kênh k thấy chiếu bóng bàn,chỉ chiếu cầu lông, tennis, bóng chuyền bãi biển,cử tạ, đấu kiếm,...
Trận CHN vn Nigeria,XU đánh tiên phong, set 1 ăn 11-1 :D

ngtrantoan

Đại Tá
trận đầu xuxin ăn 3-0 rồi, trận 2 ma long đánh với aruna, set 1 thấy bị dẫn 3-0, mà cuối cùng win 11-6, set2 đang dẫn 8-2, dự là china ăn 3-0, k biết ai đánh đôi đây
trận brazil vs korea, ku hugo có phong độ cao nhưng gặp jose rơ cắt nên đi 3-0 rồi

Last edited:

Bình luận từ Facebook