Table Tennis - Rio 2016 Summer Olympics

thequang_bocthep

Trung Sỹ
Kể ra Zhang nó thi đấu vì ae bongban.org thì chắc Mặ L đã ko ăn đc 4-0, đây nó lại oánh vì nền BB TQ, oánh độ chắc Mặ L ko ăn được Zhang đâu

thequang_bocthep

Trung Sỹ
Tối nay đánh đồng đọi nữ thôi, 20h00, 4 trận:
1. CHN vs Brasil
2. Australia vs DPR Korea
3. Korea vs Romania
4. Singapore vs Egypt
01h00 đêm là 04 trận còn lại:
1. USA vs Germany
2. Taipei vs Hongkong
3. Hà Lan vs Austria.
4. Poland vs Japan
BB không như bóng đá nhỉ, nếu là bóng đá thì kiểu gì chủ nhà cũng có Huy Chương

quan221212

Đại Uý
có giải nào đấy tôi thấy nó nhảy lên bàn ăn mừng - trông chán đéo muốn xem nó đánh nữa, vì cứ như là nó bắt chiếc phong cách ZK. Giờ khoanh hình trái tim - thấy chuẩn hợp gu mình. lại thần tượng tiếp.
Giải VĐTG 2015 mã long nhảy lên giẫm bàn sau khi đoạt chức VĐ, lần này chắc đã được BHL đặc biệt là LqL quán triệt rồi chứ k hắn đa đa vang biển quảng cáo trả thù vụ WC 2014 rùi, còn lý do nữa là sợ k được lấy tiền thưởng, nói chung là k đang, vừa mất nhân cách, vừa mất tiền thưởng để phải làm vậy

A34

Binh Nhất
Hix..Hôm nay phải đi làm sớm ko đc xem trận TK, tìm trang FB của TTLondon2012 thì hình như bị xóa rồi các bác ạ..
Làm sao để xem lại trận TK được hả các Pro???

ga mo

Đại Tá
  • Like
Reactions: A34

ga mo

Đại Tá
Trạng .... CÁ said:
Sáng nay em phải đi sớm, không được xem, bác nào có kiếm được cái video trận CK ở đâu cho em xem lại được không ?​
xem chán cực anh Cá ah :D
Nếu bạn là Fan ZJK thì không nên xem lại làm gì, còn nếu muốn xem lại thì có đường link phía trên đó. Xem ngon lắm.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có mà xem đã tốt lắm rồi bác, dạo này bọn ITTF làm ăn như VTTF các bác nhẩy

Trong tất cả các môn, bóng bàn là môn có chất lượng video kém gần nhất, đặc biệt là so với Tennis, thì máy quay của nó toàn FULL HD, người bé tí mà nét căng, trong khi ông IT FÒ FẠCH thì chiếu có vài mét, mà người thì như bị thiểu năng, mờ mờ ảo ảo

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình thích Zhang nhưng nó thua vì ML trái quá hay, nhưng nghe mấy thằng nói láo quá éo chụi được, các bạn thông cảm nhé. Nó đánh độ thắng to vì kiểu thắng sát nút đó anh em BB chỗ mình toàn thưởng gấp đôi thôi.
Bác quá ư nhiều kinh nghiệm chiến trường và đạn bạc :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nghĩ mà thương hại cho mấy người Cuồng ZJK , cuồng đến mức đầu óc lú lẫn mất rồi . Với cái thằng mất nết ZJK nó mà chịu nghe LQL để nhường HCV Rio cho ML thì có trời sập .
Bác lại quá lời rồi, ở TQ, bác hỏi @backhand-ghost , nó còn thối hơn mình nhiều, vì .... xyz, ... nên nếu LQL nó quyết định là ZJK ăn, thì ML có thêm bè cánh từ bà cô tổ trở lại, chắc cũng không dám cãi, à, nhưng lại là trừ khi ... chú vợ đằng bà nội họ ngoại ML làm Vụ trưởng Vụ bóng bàn, ....

Lưới trời lồng lộng, thưa mà khó lọt :D
... nhưng biết vài thứ, vì ông Lê Nin học từ ông Mark, mà ông Mark đặt tên cho khoa học của ông ấy là KINH TẾ chính trị, nên có nhiều thứ, nó không đơn giản chỉ là muốn hay không, mà có khi là dám hay không nữa :( thôi, chuyện đó mấy chục năm nữa sẽ giải quyết được bác ạ:rolleyes:

Last edited by a moderator:

archer

Đại Tá
Kể ra Zhang nó thi đấu vì ae bongban.org thì chắc Mặ L đã ko ăn đc 4-0, đây nó lại oánh vì nền BB TQ, oánh độ chắc Mặ L ko ăn được Zhang đâu
Em trung lập vì thích cả 2 thằng, nên em rất ngưỡng mộ sự trung thành cuồng nhiệt của bác đối với thần tượng và niềm tin của mình. Em chỉ góp ý là nếu có đấu khẩu cho vui cũng nên dùng lời lẽ hòa nhã lịch sự, ko nên vì kẻ khác bốc c ném mình thì m lại phải bốc c ném họ.
Đôi khi ko bốc c đã là chiến thắng rồi. Cheers!

bachikho

Đại Tá
các bác phải thông cảm, lần đầu tiên dự đơn olympic nên có ăn cũng ko sướng như WTTC, 3 lần thua BK đến lúc vđ cảm giác nó khác lắm nên có nhảy lên bàn là bt thôi (cũng như ZJK lần đầu ăn đc WH ở giải lớn thì xé áo đó)

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Có mà xem đã tốt lắm rồi bác, dạo này bọn ITTF làm ăn như VTTF các bác nhẩy

Trong tất cả các môn, bóng bàn là môn có chất lượng video kém gần nhất, đặc biệt là so với Tennis, thì máy quay của nó toàn FULL HD, người bé tí mà nét căng, trong khi ông IT FÒ FẠCH thì chiếu có vài mét, mà người thì như bị thiểu năng, mờ mờ ảo ảo
Nhìn không gian nhà thi đấu, ánh đèn thấy buồn ngủ vãi, như London nhìn rất tươi, sân nó làm y chang sân thi đấu World Tour Final bên Tennis, nhìn đỡ buồn ngủ ^^

Bình luận từ Facebook