Table Tennis - Rio 2016 Summer Olympics

tiachop

Thượng Tá
2 phát cuối tâm lý quá, thằng Hàn nó bắn hay:))
Tay Hàn cũng bị tâm lý đấy chứ, mấy loạt bắn trước đều 10 điểm, nhưng 2 phát cuối cũng bị xuống 9.3.
Tâm lý là vấn đề muôn thủa, bóng bàn của anh em mình cũng vậy. Em phải luyện mãi mới khá, hồi mới chơi bóng bàn, yếu tâm lý, toàn bị ke tay khi tỷ số 9-9 mà đối phương phát bóng. Còn giờ thì em liều lĩnh quất luôn, vì mấy quả cuối đối phương hay chơi bài bóng xoáy lên dài.

anh lang thang

Trung Uý
Không liên quan nhưng Hoàng Xuân Vinh đoạt thêm HCB bắn súng rồi :)).Dẫn đầu đến phút chót rồi bị tâm lý nên thua :((
Các bác k biết méo gì cả! Xuân Vinh nhường đấy thôi, vì vừa rồi XV tập huấn ở Hàn Quốc, ông thầy HQ truyền bí kíp để XV đoạt HC Vàng đợt này lại dẫn VĐV HQ đi thi đấu. Ở ndung 10m XV đã giành hcv còn đoàn HQ bị loại, bây h nội dung 50m mà XV lại lụm luôn cái vàng thì khác nào đá đổ bát cơm của thầy. Nếu ở loạt cuối không phải VDV HQ mà là TTien thì chắc chắn XV đã đoatj HCV.

tiana

Thượng Sỹ
Ai FUKUHARA-KIM SONG I đang đấu, tỷ số 0-1 nghiêng về KIM SONG I, dự đoán tỷ số em Kim làm thịt em Ai tỷ số 4-1.
KIM SONG IvKim SONG I
Ai FUKUHARA-KIM SONG I:Ai FUKUHARA-KIM SONG I:Ai FUKUHARA-KIM SONG I:Ai FUKUHARA-KIM SONG I:Ai FUKUHARA-
Ai FUKUHARA-

A34

Binh Nhất
Nhìn mặt "Bá" Triều Tiên khi chuẩn bị đỡ secvit khiếp thật.. mắt trợn lên răng nghiến lại lẩm bẩm gì đó. Hình như "bá" đang chiến đấu sinh tử chứ ko fai thi đấu bóng bàn nũa.

hoangtan

Binh Nhất
Ai FUKUHARA-KIM SONG I đang đấu, tỷ số 0-1 nghiêng về KIM SONG I, dự đoán tỷ số em Kim làm thịt em Ai tỷ số 4-1.
KIM SONG IvKim SONG I
Ai FUKUHARA-KIM SONG I:Ai FUKUHARA-KIM SONG I:Ai FUKUHARA-KIM SONG I:Ai FUKUHARA-KIM SONG I:Ai FUKUHARA-
Ai FUKUHARA-

KIM SONG IvKim SONG I
Ai FUKUHARA-
Ôi em fuku sắp rỉn ra quần rồi. Khổ thân quá. Nóng máy quá sợ cháy bu ji thì toi
Ôi em fuku sắp rỉn ra quần rồi. Khổ thân quá. Nóng máy quá sợ cháy bu ji thì toi
E Fukuhara của Nhật vừa giật vừa rên thấy mà tội

Bình luận từ Facebook