Table Tennis - Rio 2016 Summer Olympics

bachikho

Đại Tá
bá cmn đạo

ga mo

Đại Tá
Chú Boll già lắm rồi, đánh yếu ớt lắm, nếu đôi công chắc toi mất, chỉ trông chờ vào các cú quả bất ngờ thôi
Chú Boll "mới" có 35 tuổi thôi à, còn trẻ chán, Ông già He Zhewen năm nay đã 54 tuổi vẫn còn qua được 1 vòng, sau đó làm chú CCA toát mồ hôi. Ông già Sam cũng 40 rồi, nói chung mấy ông tây trên 30 vẫn còn mạnh lắm.

aunhh

Đại Tá
Dự là với lối đánh hời hợt của Timo Boll thì sẽ lại bị chú Quadri Aruna quất cho 4 roi. Mềnh thích chú tây đen này rồi, đánh rất chắc chắn và nện như búa bổ.
Hehe, anh chàng này làm cho ZJK toát mổ hôi giải WC 2014 đó mà. Hehe

ngtrantoan

Đại Tá
Sáng mai 9/8 có các trận này , mà k biết có xem đc kg? Múi giờ lệch quá.
Nhánh của ZJK các trận vòng 1/16 của 2 VDV xem ra khá cân bằng và kg có sự chênh lệch nhiều lắm.

Attachments

23.7 KB · Đọc: 0
    27.7 KB · Đọc: 0
Last edited:

ngtrantoan

Đại Tá
Bác biết trận ZJK vs Chan Chien An live mấy giờ ko?
Trận đó 22:00 Tối ngày 8/8 (giờ Brazil) thì ở VN tầm 8:00 sáng ngày 9/8 đó bác. Vì bây giờ Brazil đang là 12:00 Tối, mình là 10:00 Sáng. Giờ Brazil chậm hơn giờ mình 10 Tiếng, nó là UTC: -3, mình là UTC: +7.
Mà không biết có xem trực tiếp đc kg? Olympics 2016 tại Rio chán quá

Kakarot

Trung Uý
Trận đó 22:00 Tối ngày 8/8 (giờ Brazil) thì ở VN tầm 8:00 sáng ngày 9/8 đó bác. Vì bây giờ Brazil đang là 12:00 Tối, mình là 10:00 Sáng. Giờ Brazil chậm hơn giờ mình 10 Tiếng, nó là UTC: -3, mình là UTC: +7.
Mà không biết có xem trực tiếp đc kg? Olympics 2016 tại Rio chán quá

Trận này là 12h Brasil, nên nó là 22h tối nay giờ VN nhé bác.

Mhquang

Trung Uý
Giờ trên đó là giờ VN à? Thật k? Mình đang nghĩ giờ trên đó là giờ Brazil
Mọi người nhìn giờ từng trận và suy luận là ra ngay. Trận MaLong là đánh 6h, chẳng lẽ sáng sớm nó đã đánh rồi à, và hôm nay đúng 6h nó đánh nhưng đó là giờ Việt Nam

khuduba

Trung Sỹ
Các anh cứ tranh luận chuyện giờ giấc. E đang xem lại h giấc ra sao đây để còn chốt cho trận ZJK vs. CCA

ngtrantoan

Đại Tá
Mọi người nhìn giờ từng trận và suy luận là ra ngay. Trận MaLong là đánh 6h, chẳng lẽ sáng sớm nó đã đánh rồi à, và hôm nay đúng 6h nó đánh nhưng đó là giờ Việt Nam
thắc mắc 1 xíu, nếu vậy chỉ cần ở nước khác, truy cập vào trang web đó , nó sẽ tự động ra giờ địa phương à?
Ví dụ em ở bên Nga, khi truy cập trang web đó, nó sẽ tự động ra giờ bên nước Nga sao? Vậy thì năm nay trình độ IT của bọn Brazil nó hay đó :D :D :D
Đây là cái hình mình chụp màn hình của trang web

Mhquang

Trung Uý
thắc mắc 1 xíu, nếu vậy chỉ cần ở nước khác, truy cập vào trang web đó , nó sẽ tự động ra giờ địa phương à?
Ví dụ em ở bên Nga, khi truy cập trang web đó, nó sẽ tự động ra giờ bên nước Nga sao? Vậy thì năm nay trình độ IT của bọn Brazil nó hay đó :D :D :D
Đây là cái hình mình chụp màn hình của trang web

View attachment 90242
Chuẩn đó bác ah

Bình luận từ Facebook