Table Tennis - Rio 2016 Summer Olympics

AndroCS7

Đại Tá
Em Sing rơi vào bẫy rồi, jeu nữ mà giật thế, thì có thắng 3 séc đầu, séc 4 cũng làm gì còn sức mà đánh.

Phải làm thể nào bắt em PRK nó di chuyển, nó xoay bên, nó ngắn dài, thì mới đủ thể lực mà chiến đủ trận chứ ạ

Chém gió
đúng là chém thật :D lý thuyết là ngắn dài, trái phải, trên dưới các kiểu con đà điều thì sẽ thắng nhưng đến tuyển nam hàng đầu thế giới còn ko xử lý dc bóng của Joo Sae Hyuk cơ mà :D. Em Yu này đánh với Việt Linh nhà ta cũng thua thì ko có hi vọng gì trước em Triều Tiên cả

Trạng .... CÁ

Đại Tá
đúng là chém thật :D lý thuyết là ngắn dài, trái phải, trên dưới các kiểu con đà điều thì sẽ thắng nhưng đến tuyển nam hàng đầu thế giới còn ko xử lý dc bóng của Joo Sae Hyuk cơ mà :D. Em Yu này đánh với Việt Linh nhà ta cũng thua thì ko có hi vọng gì trước em Triều Tiên cả
Nhưng Nam, sức nó dài hơn, nên chịu cả trận thì được, chứ nữ, mà đánh kiểu đó, thì làm gì còn sức mà đánh các hiệp sau

Nhìn em Sing, mồ hôi trên mặt không hề có, lại không đỏ lên, thì đúng là tụt sức thật rồi

AndroCS7

Đại Tá
Nhưng Nam, sức nó dài hơn, nên chịu cả trận thì được, chứ nữ, mà đánh kiểu đó, thì làm gì còn sức mà đánh các hiệp sau

Nhìn em Sing, mồ hôi trên mặt không hề có, lại không đỏ lên, thì đúng là tụt sức thật rồi
thì ý e đang là đến tuyển nam còn đánh ko nổi với rơ này thì nữ giật nhẹ bằng 1/3, lại bóng 40+ thì ko thể đánh thủng dc, may ra chỉ có mấy e Trung Quốc mới xử lý nổi

sondt85

Trung Uý
1-0 cho DingNing. DingNing chủ động cho em Đức công khi đến tỉ số 8-8 để lấy điểm :D.
Em Đức này không có cú công như em PRK trước !

Bình luận từ Facebook