table tennis kuwait open 2016

chajen_HD

Đại Uý
F...k, xem trận chung kết nhạt như nước ốc, chắc là chúng nó vòng ngoài thì loại hết đối thủ còn vào vòng BK và CK thì chia nhau.

aunhh

Đại Tá
F...k, xem trận chung kết nhạt như nước ốc, chắc là chúng nó vòng ngoài thì loại hết đối thủ còn vào vòng BK và CK thì chia nhau.
Co khi nao LQL chi dao ZJK thang de tang diem tren bang xep hang de ZJK du dieu kien thi dau don Rio 2016 ko cac bac nhi

damadoko

Đại Uý
Co khi nao LQL chi dao ZJK thang de tang diem tren bang xep hang de ZJK du dieu kien thi dau don Rio 2016 ko cac bac nhi
Trước đây có bác nào tính được Zjk đánh win hết tất cả các giải sắp tới cũng không qua mặt được Xu, Fan trên bxh mà bác?

729-w6-729

Trung Uý
chắc kiếm miếng ten80 đánh trái cho khỏe, mà không hiểu sao thằng bạn đánh ten64 với sar được hơn 1 năm chưa thấy thay, toàn moi xoáy chứ ko bạo lực

aunhh

Đại Tá
Trước đây có bác nào tính được Zjk đánh win hết tất cả các giải sắp tới cũng không qua mặt được Xu, Fan trên bxh mà bác?
Hihi. Phỏng đoán thôi bạn. Mình luôn hi vọng ZJK bình phục chấn thương và ko tái phát chấn thương. Theo quan điểm mình XX hay FZD chưa bao giờ là đối thủ của ZJK các giải đấu lớn. XX hoặc FZD gặp ML thì xem rất căng nhưng ít khi vượt qua ML. Hi vọng ZJK vs ML trận chung kết Rio 2016 để mình cảm nhận hết cái hay, cái tinh túy của mỗi vận động viên và của bóng bàn đỉnh cao đương đại. Cho nên, một số thông tin gần đây thấy LQL cho ML và ZJK đánh đơn Rio 2016(?) mình thấy hợp lý.
:D, do mình hâm mộ ZJK quá. :)

bachikho

Đại Tá
Hihi. Phỏng đoán thôi bạn. Mình luôn hi vọng ZJK bình phục chấn thương và ko tái phát chấn thương. Theo quan điểm mình XX hay FZD chưa bao giờ là đối thủ của ZJK các giải đấu lớn. XX hoặc FZD gặp ML thì xem rất căng nhưng ít khi vượt qua ML. Hi vọng ZJK vs ML trận chung kết Rio 2016 để mình cảm nhận hết cái hay, cái tinh túy của mỗi vận động viên và của bóng bàn đỉnh cao đương đại. Cho nên, một số thông tin gần đây thấy LQL cho ML và ZJK đánh đơn Rio 2016(?) mình thấy hợp lý.
:D, do mình hâm mộ ZJK quá. :)
Em không rõ những trận trial hay những trận nội bộ của CNT, tuy nhiên, theo thống kê chính thức của ITTF thì tỷ lệ các trận đối đầu trực tiếp của chúng nó ở các giải có cấp độ thế giới như sau:
Ma Long - Xì ke: Ma Long thắng 10, thua 4, trong đó 3 trận gần nhất Ma toàn thắng
Ma Long - Xu Xin: Ma Long thắng 15, thua 6, trong đó 3 trận gần nhất Ma Long toàn thắng.
Ma Long - Fan: Ma Long thắng cả 6 trận, không thua trận nào.
Xu Xin - Fan: Mỗi thằng thắng 5 trận, thua 5 trận, 4 trận gần nhất Fan toàn thắng.
Xu Xin - Xi ke: Hòa nhau 4-4, 2 trận gần nhất Xu Xin thắng.
Xì ke - Fan: Xì ke thắng 1, thua 2, 2 trận gần nhất thì Fan thắng.

Trên đây là ttho6ng tin để các bác tham khảo thêm thôi. Xin các bác lưu ý là đây là thống kê các lần gặp nhau ở bình diện thế giới chứ không có các trận nội bộ TQ...
;)

mystery_kid1412

Thượng Sỹ
Lần này là tới phiên các bác fan Ma Long nói là do HLV chỉ đạo phải thua, Ma Long dưỡng sức, giấu bài cho Olympic, vân vân và vân vân lý do..... :D

Viet-Vh

Hạ Sỹ
Lần này là tới phiên các bác fan Ma Long nói là do HLV chỉ đạo phải thua, Ma Long dưỡng sức, giấu bài cho Olympic, vân vân và vân vân lý do..... :D
Theo mình thấy thì ML và ZJ đẳng cấp không bàn cãi và cả hai đều là khắc tinh của nhau thôi...nhưng vào thời điểm này thì mình nghĩ ML ổn định hơn Zj, một trận thắng không nói được gì cả?

Hinoki_Co

Trung Tá
Ma Long cần dè chừng rơ kị của Zhang Jike để lên ngôi Olympic Rio 16 này. Jike là Tay vợt này thường có phong độ xuất chúng tại những giải đấu lớn

Bình luận từ Facebook