Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

HaQuocLinh

Thượng Tá
1 phần thôi, sao lại bỏ, bạn có xem chung kết đơn nam, nữ giữa Sing và Thái ko ?
Mấy giải cơ quan, ngành, cồng đoàn, đánh chung mấy thằng B cứng, A nghe tên là biết nó lum giải nhưng có ai bỏ cuộc ko. Vô tư đi, có giải thì tốt, ko thì cũng tích lũy kinh nghiệm cọ sát quốc tế, đừng có cóng về sau!
Thực tế thế mà bạn. Không tin sang hỏi hàng xóm xem sea games VN chơi bb thế nào sẽ rõ... có khi nhiều người còn không biết môn này thi sea games ấy chứ chẳng chơi.

CoDBL

Trung Sỹ
HLV: ... nó chỉ đặt ... giật chuẩn là còn cửa đánh đấy, vừa rồi vẫn kiểu dạng đôi lúc còn ham đua với nó quá, cố gắng đeo bám, phải đeo bám nhé

HaQuocLinh

Thượng Tá
Bọn nó chủ nhà xếp lịch oánh khuya thế nhỉ?
Nó chơi trò bb thể lực đây mà! giờ này ngoài các thánh chém thì một là đi ngủ hai là đang say sưa cả thế thì chủ nhà SING chơi CK vào giờ này là gay quá. Thua tại do chơi khuya vậy!!!

bachikho

Đại Tá
tui lai nghĩ nếu cứ đánh đều đeo bám thì còn thua nhanh, phải chơi kiểu cái 1 như đành với li hu mới có hi vọng

CoDBL

Trung Sỹ
Dẫn 4-2 bị gỡ 5-4 đang time out
HLV: Hiệp này em đánh là ổn, rất ổn, mọi cái ... cái này em có thể có cái gì bịt cổ chân vào, có cái băng chun không, băng tạm vào, em băng tạm vào ... không đá, không đá
Thôi xong, đau thật rồi

Coccon

Thượng Sỹ
Xin lỗi các bạn vì comment không liên quan lắm đến topic..
Mình đang xem trực tiếp trên Youtube, và cảm thấy rất thất vọng về 1 số bạn trẻ Việt Nam. Gao Ning nó nhập tịch Singapore rất lâu rồi, có phải mới đây đâu, sao cứ lôi chuyện nó là Chinese ra để chưởi nhau với người Sing nhỉ ? Thể thao là thể thao, chính trị là chính trị, xin đừng nhập nhằng 2 chuyện đó.
Biết được vài từ tiếng Anh, đừng nghĩ mình là hay. Có văn hóa thì xin hãy có văn minh.

thanh_chi_nc

Trung Uý
Xin lỗi các bạn vì comment không liên quan lắm đến topic..
Mình đang xem trực tiếp trên Youtube, và cảm thấy rất thất vọng về 1 số bạn trẻ Việt Nam. Gao Ning nó nhập tịch Singapore rất lâu rồi, có phải mới đây đâu, sao cứ lôi chuyện nó là Chinese ra để chưởi nhau với người Sing nhỉ ? Thể thao là thể thao, chính trị là chính trị, xin đừng nhập nhằng 2 chuyện đó.
Biết được vài từ tiếng Anh, đừng nghĩ mình là hay. Có văn hóa thì xin hãy có văn minh.
Ẩn cuộc trò chuyện đi. Ông đọc làm gì cho mệt óc. Tôi ẩn đi để tập trung vào trận đấu.

toannq

Trung Uý
"Tuấn Quỳnh sau khi bị dẫn 5-4 đã xin nghỉ hội ý. Ở ngoài khu vực thi đấu, anh nói với ban huấn luyện là "câu giờ", nhằm làm giảm sự phấn khích của đối thủ và bản thân có thêm thời gian nghỉ. Trước khi thi đấu trận này anh đã phải xịt thuốc giảm đau.

Tuy nhiên ban tổ chức thông báo cũng lắm anh chỉ có 10 phút để băng bó. Tuyển Việt Nam đang bị dẫn 2-1 và nếu thua trận này sẽ thất bại chung cuộc."

Theo Vnexpress

Bình luận từ Facebook