Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

CoDBL

Trung Sỹ
Thảm quá, bị dẫn 0-7 roài.
Bác nào nãy bảo để 144 thì không nhất thiết phải để 144 đâu, để Auto đi, nãy giờ mình xem được mượt phết, tầm 360

HaQuocLinh

Thượng Tá
Nói chung VN mình vào CK là may rồi chứ thực tế sức mạnh nó nằm ở đơn nam và đơn nữ đã thấy hết rồi còn gì mà nói nữa.
Sing nếu nó cứ HCV mãi mãi và toàn bộ chắc kỳ sau bỏ bóng bàn quá... suy cho cùng bb cũng chỉ là môn phụ ở sg mà thôi.
chỉ có mấy anh em thánh chém là mình và các bạn tự sướng với nhau vậy, ngoài ra chẳng ai biết sg này bb là gồm những ai cả
chán chán chán,,,, nản nản nản

cbb

Trung Sỹ
Thảm quá, bị dẫn 0-7 roài.
Bác nào nãy bảo để 144 thì không nhất thiết phải để 144 đâu, để Auto đi, nãy giờ mình xem được mượt phết, tầm 360
Em toàn hóng tin các bác. Youtube đứng hình toàn tập.

atnguyen23

Trung Uý
nó toàn trả bóng lỏng, theo thói quen giật cố tăng ma sát nên bị trả bóng quá dễ; với cả cũng do bị tâm lý lên ke tay không giật hết công lực

nvdu574

Thượng Tá
nó toàn trả bóng lỏng, theo thói quen giật cố tăng ma sát nên bị trả bóng quá dễ; với cả cũng do bị tâm lý lên ke tay không giật hết công lực
Ôi rồi! Bác chơi với ng kém độ 2-3 bóng thì bác cho thì họ thắng chứ bảo dừng thì đố mà nên cao dc

Trắng Đen

Thượng Tá
Nói chung VN mình vào CK là may rồi chứ thực tế sức mạnh nó nằm ở đơn nam và đơn nữ đã thấy hết rồi còn gì mà nói nữa.
Sing nếu nó cứ HCV mãi mãi và toàn bộ chắc kỳ sau bỏ bóng bàn quá... suy cho cùng bb cũng chỉ là môn phụ ở sg mà thôi.
chỉ có mấy anh em thánh chém là mình và các bạn tự sướng với nhau vậy, ngoài ra chẳng ai biết sg này bb là gồm những ai cả
chán chán chán,,,, nản nản nản
1 phần thôi, sao lại bỏ, bạn có xem chung kết đơn nam, nữ giữa Sing và Thái ko ?
Mấy giải cơ quan, ngành, cồng đoàn, đánh chung mấy thằng B cứng, A nghe tên là biết nó lum giải nhưng có ai bỏ cuộc ko. Vô tư đi, có giải thì tốt, ko thì cũng tích lũy kinh nghiệm cọ sát quốc tế, đừng có cóng về sau!

Bình luận từ Facebook