Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

AndroCS7

Đại Tá
Quả mổ của em Thái Lan bóng ác, em SIN chưa hóa giải được. Một ngày đẹp trời, chim én báo hiệu mùa xuân về cho Em THÁI LAN.
Quả mổ này ở trận đôi nam nữ đã kiếm ko biết bao nhiêu điểm về cho đôi Thái Lan. Đến Feng Tianwei còn vất vả như vậy ko biết nữ VN có chịu đc ko

docmaorg

Đại Tá
Lâu ko theo dõi chị Feng này tưởng sắp về hưu ai ngờ vẫn đang hạng 4 TG :( http://www.ittf.com/ittf_ranking/world_ranking_per_name.asp?Siniors=1&Player_ID=102712
Em Thái đánh hay quá!!!
4 là từ bao giờ thế nếu ITTF là ko cập nhật, hoặc tuyển CN nó không đánh giải WT thôi chứ em này thẳng thừng thì chỉ thứ 15 trở ra, vì còn tuyển nhật cơ mà. Em này thế là tích lũy điểm kiểu Tiến Minh cầu lông nhà mình rồi.

docmaorg

Đại Tá
Em SIN điều chỉnh đánh trái an toàn đợi chuyển phải đấu rồi. Đấu phải phát nào em TL cũng bị bung khi em SIN tăng xoáy quả 2.

Vo Va

Trung Uý
4 là từ bao giờ thế nếu ITTF là ko cập nhật, hoặc tuyển CN nó không đánh giải WT thôi chứ em này thẳng thừng thì chỉ thứ 15 trở ra, vì còn tuyển nhật cơ mà. Em này thế là tích lũy điểm kiểu Tiến Minh cầu lông nhà mình rồi.
Bác so sánh em này với Tiến Minh em thấy hơi khập khiễng, Trừ TQ ra thì em này chả ngại mấy em Nhật với Hàn đâu bác, em nó thời đỉnh cao đẳng cấp thật sự mà, giải VĐTG Sing mấy năm trước, Feng chả trụ cột của Sing, đè chết cả Nhật với Hàn ấy chứ.

Bình luận từ Facebook