Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

chanphong

Thượng Sỹ
Sec 4_5 chứ Q nhà ta dùng tiểu xảo qua. Lam thằng bé đánh toàn ra ngoài. HUẤN LUYỆN VIÊN nhà ta có khi lần này về thì mới đi.

ngtrantoan

Đại Tá
Có cảm giác ở giải này thần đồng bị cày ải nhiều quá, mà sức trẻ trâu thì còn lâu mới bền.
Chúc mừng ĐT nam VN!
Các trận còn lại sẽ nhẹ hơn về áp lực và thoải mái hơn về tâm lí. Hy vọng vào chung kết.
Ku thần đồng nó đánh tùm lum mà, đôi nam, đôi nam nũ, đơn nam, giờ đến đồng đội nam

Cachua

Thượng Tá
Đồng đội nữ thua SIN 0-3 rồi
SIN ăn LAO 3-0
13h00 chiều mai VIE vs LAO (Trực tiếp), gần như chắc chắn sẽ vào bán kết <=> HCĐ.
Lại một lần nữa, các cô gái của chúng ta sẽ đụng độ người THA ở bán kết.

Trắng Đen

Thượng Tá
1 cây làm chẳng lên non, 1 cánh én ko làm nên mùa xuân. 1 tên thần đồng ko thể là cả nền bb ;)
KL: Hiện tại nền bb Việt ta vẫn hơn Thái gay. Nên đừng có chê Việt ta nữa nhé kkk. Nhìn tỷ số nói chuyện.
3-1 Ko cần nói nhiều,

Dng6688

Thượng Sỹ
Các bác tai to ở liên đoàn sao ko dùng Vũ Mạnh Cường nhỉ? Mấy bác đang làm HLV tuyển chán quá:(
Nhầm bác Long cầm nước thôi, bác ấy là Sepp Blatter của BB Việt Nam mà, khácn ở chỗ là năm nào cũng bon chen đi, chưa chịu từ chức
Tú mẩu và Đạt trố kinh nghiệm thi đấu QT chưa nhiều, nếu được đi cọ sát nhiều giải Quốc Tế chắc giờ đã hay hơn nhiều rồi,

cbb

Trung Sỹ
9:00 Vie-Cam
13:00 Vie-Indo
18:30 Vie-Phi

Santoso (Indo) đã giải mã được ông già Gonzales (Phi) bằng chiến thắng 3-0 trong nội dung đồng đội. Hy vọng Quỳnh của ta cũng không thua kém. Chúc đội hôm nay có một ngày thi đấu thành công, thể hiện đúng khả năng của mình!

Zynzyn

Banned
Đồng đội nam việt nam đang đánh vs Cam thì phải. Các bác có link cho anh em xem với nhé.
VTV6 đang trực tiếp đó, VN - TL nội dung đồng đội nam,
Cơ mà Tú mẩu đánh như c. . ấy, gặp ku ng Thái toàn dẫn điểm nhưng rồi bị thua

Bình luận từ Facebook