Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

lqphuong

Đại Uý
công nhận Gonzales của PHI xoay mặt vợt cực nhanh, khó chịu, anh em nào chơi gai thì nên nghiên cứu...kô biết gai đỏ của bác ấy là loại gai gì vậy ACE ?

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Ngày hôm nay tạm nghỉ , các môn thi đấu sẻ trở lại vào ngày mai . Bóng bàn đang còn 3 ngày nữa mới kết thúc . Có 1 ngày cho AE nạp nhiên liệu và bảo dưỡng cho bản thân cũng như vật dụng hổ trợ .

Schlum

Đại Uý
Cập nhật thêm:
BB chúng ta đang đứng thứ 5 trong khu vực cơ đấy:

Vo Va

Trung Uý
Cập nhật thêm:
BB chúng ta đang đứng thứ 5 trong khu vực cơ đấy:
View attachment 50308
Hehe, vừa đọc ở trên thấy có bác nào bảo mình ngán mỗi Sing, ngang Thái, còn lại chấp hết phần còn lại ĐNA. Thế mà kết quả mới nhất là mình còn phải ngán nhiều nước nhỉ:(
Mà có khi đoàn bóng bàn VN số lượng tham dự SG phải thuộc Top 3 ấy chứ:)

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Viết toàn sai chính tả mà rất thích viết nhiều
Bạn sữa giúp chính tả với , nói thật hồi nhỏ trốn học mải mê theo xem BB nên thế . Thanks bạn chỉ và sữa giúp
Ngày hôm nay tạm nghỉ , các môn thi đấu sẻ trở lại vào ngày mai . Bóng bàn đang còn 3 ngày nữa mới kết thúc . Có 1 ngày cho AE nạp nhiên liệu và bảo dưỡng cho bản thân cũng như vật dụng hổ trợ .
Lói thât tớ trả nhận ra nỗi ló lằm ở đâu

Last edited:

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Bạn sữa giúp chính tả với , nói thật hồi nhỏ trốn học mải mê theo xem BB nên thế . Thanks bạn chỉ và sữa giúp
Chỗ cái dấu hỏi hay ngã ấy mà? Cái này khối người hay sai!

Trainee

Đại Tá

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Ai muốn có thêm vốn để viết đúng "dấu hỏi hay ngã" thì xem thêm. Còn diễn đàn thì đối lúc sai 1 tý chả muốn sửa lại mất công! http://e-cadao.com/ngonngu/Luathoinga.htm
Cái vụ cốt mút với con đường gai góc của bác đến đâu rồi ?
À xin hỏi AE tôi thấy rất nhiều trong DĐ có mấy từ
nươn nẹo , nạc nõng ...cb này nông dài ... ? có đúng từ và nghĩa không ?
Mấy từ này lại hay nằm ở bài của Mod nữa chớ , như từ trảo lữa ... ?

Last edited:

Schlum

Đại Uý
Hehe, vừa đọc ở trên thấy có bác nào bảo mình ngán mỗi Sing, ngang Thái, còn lại chấp hết phần còn lại ĐNA. Thế mà kết quả mới nhất là mình còn phải ngán nhiều nước nhỉ:(
Mà có khi đoàn bóng bàn VN số lượng tham dự SG phải thuộc Top 3 ấy chứ:)

2 nội dung đồng đội nam nữ thì Sing chắc lấy 2 vàng rồi. Còn lại sẽ là tranh chấp của Thái, Việt, MAS, PHI thôi.

Bình luận từ Facebook