Swedish open 2014

khangbkit

Trung Uý
Xu Xin giải này thấy giống thử nghiệm lối đánh mới nhiều hơn là giành giải. Thấy XX cố gắng đánh 2 càng, ôm bàn hơn, ít di chuyển --> kết quả là ăn hành :p

khangbkit

Trung Uý
Sao mình vẫn không thích được đồng chí FZD nhỉ? Cảm giác hắn đánh dùng sức nhiều quá, có cái gì đó chưa trọn vẹn, chưa "tròn" :rolleyes:
Còn WH mình nghĩ nên dừng lại được rồi: tuổi tác, quyết tâm, động lực,... không được như xưa nữa :(

xenu

Trung Uý
Sao mình vẫn không thích được đồng chí FZD nhỉ? Cảm giác hắn đánh dùng sức nhiều quá, có cái gì đó chưa trọn vẹn, chưa "tròn" :rolleyes:
Còn WH mình nghĩ nên dừng lại được rồi: tuổi tác, quyết tâm, động lực,... không được như xưa nữa :(
E thì càng ngày càng thích cu Fan, trước hết là ở cái nhiệt của tuổi trẻ. Nếu bác để ý, thì cu ấy càng ngày càng tinh tế đấy chứ ah :)

xenu

Trung Uý
xem FB đánh thì thấy nó ăn XX cũng dễ hiểu chứ đâu phải là XX thả nhỉ?
E thấy Fang Bo trận này bình thường (tất nhiên so với tụi CNT :D ), cũng không phải là Xu Xin thả. Trận này, mà cả giải này điểm rơi phong độ của Xu Xin quá tệ, tự hỏng quá nhiều, quả trái, phải, đỡ giao bóng đều xịt, cảm giác nhập cuộc chậm, đến lúc nhỡ ra rồi thì co giò đuổi, may mà còn vào được đến 1/2 final.

Last edited:

bachikho

Đại Tá
Xem mà phục Fan. Nhưng cái cốt lõi là mọi kỹ năng Fan hơn hẳn, Fang dưới hẳn cơ Fan nên Fan có đủ tự tin, không cóng khi bị dẫn.
bác nhầm, ko phải chỉ gặp FB mới vậy đâu, có trận gặp Ma Long bị dẫn 2-8 mà FZD vẫn thắng đó (mấy ku khác trong CNT mà bị dẫn thế là buông rồi), khoái nhất FZD ở cái tinh thần chiến đấu đến cùng ấy (giống Nadal bên tennis)

Proximang

Đại Uý
pha 7-7 set 2 chắc chắn sẽ là hot shot đẹp nhất giải
các bác để ý lúc FB tâng bóng sẽ thấy mặt tàu của tụi nó nảy như ten chứ ko xịt và dính như ta nghĩ đâu
Mút của chúng nó tuned căng như cái trống thế sao mà ko nảy hả bả bác với cả lót xánh vẫn nảy hơn cam. :cool:

xenu

Trung Uý
Mút của chúng nó tuned căng như cái trống thế sao mà ko nảy hả bả bác với cả lót xánh vẫn nảy hơn cam. :cool:
thì dân ta vẫn nghĩ mặt tàu là phải xịt và dính, để rồi đánh vào thì kêu sao mệt với mất sức thế :D
Có nghĩa là mút tàu chưa tune thì nó mềm, dính, còn tune vào rồi thì nó cứng, nảy hả các bác? E chưa có cơ hội thử mặt tàu, bất kể loại nào luôn , cũng chưa tìm hiểu về mặt tàu nên chưa nắm rõ. Còn như video này thì e thấy nó quá dính ấy chứ?

namvietinbank

Đại Uý
Xem mà có cảm giác các giải Master series nhỏ nhỏ team nó chia nhau ra để người nào cũng có giải, vui cả làng, đoàn kết ra phết:D:D:D
bác đùa giai. danh dự của nó nghề kiếm cơm mà bác bảo thả. thế nó lên máy bay sang đó để thiên hạ người ta nhìn vào trận thua đó ah. không ăn được phải chịu thôi

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
bác đùa giai. danh dự của nó nghề kiếm cơm mà bác bảo thả. thế nó lên máy bay sang đó để thiên hạ người ta nhìn vào trận thua đó ah. không ăn được phải chịu thôi
Bác xem cách họ đưa quân đi đánh giải là biết mà với giải nhiều quá pác cũng ko thể thắng hết được, họ thích thắng giải lớn như ZJK chẳng hạn pác có thấy nó lấy cái Master series nào ko, giải nhỏ để thử nghiệm chiến thuật hoặc cho trẻ ra đánh

Bình luận từ Facebook