TIBHAR Việt Nam SUPER SALE 43% - Super Flex giá chỉ 790k!

o3ma

Đại Tá
May thế chứ lị, vừa dở chứng phi ra mượn cái mặt về đánh thử, lại va ngay vào đợt giảm giá, tiện đường công tác làm luôn một đôi. Mà cô này cũng ác, mình mà ko hỏi cũng ứ bảo giầy đang giảm giá đâu:mad::D
Hoá ra chú mượn 2 mặt Evolution à? Rồi kể chuyện cà phê, tụ tập...đúng ko? E nó kêu ko kịp hỏi tên để ghi lại

iso9000

Thượng Tá
Hoá ra chú mượn 2 mặt Evolution à? Rồi kể chuyện cà phê, tụ tập...đúng ko? E nó kêu ko kịp hỏi tên để ghi lại
Dạ đúng là cái mặt em đấy ạ:p. Cơ mà em có chém gì đâu, chỉ bảo hình như hôm trước anh với thằng @Trạng .... CÁ ngồi cafe với @Red Arc thì phải. Mà kể cũng may anh ạ, đang muốn tán em ý tý, mà chả biêt tán gì:p thế là quay ra hỏi giầy với dép thành ra lại kiếm được đôi ngon:D. Mà lâu lắm chưa được ngồi với anh, hôm nào rảnh anh em mình gặp cái anh anh nhỉ. Mà anh chuyên bị em @tibhar_vn bán cho hàng đắt à:D;).

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dạ đúng là cái mặt em đấy ạ:p. Cơ mà em có chém gì đâu, chỉ bảo hình như hôm trước anh với thằng @Trạng .... CÁ ngồi cafe với @Red Arc thì phải. Mà kể cũng may anh ạ, đang muốn tán em ý tý, mà chả biêt tán gì:p thế là quay ra hỏi giầy với dép thành ra lại kiếm được đôi ngon:D. Mà lâu lắm chưa được ngồi với anh, hôm nào rảnh anh em mình gặp cái anh anh nhỉ. Mà anh chuyên bị em @tibhar_vn bán cho hàng đắt à:D;).
Hự, thì ra chính @iso9000 nó TYPN mà đâm dao vào lưng anh em mình bác @o3ma:p
Chắc tại em hôm nọ máu quá, mượn cái Tratus Wood vừa mua của nó về phang ngay vào bàn bên DHS, thằng này thù dai ghê gớm :rolleyes::p:p:p:p

iso9000

Thượng Tá
Hự, thì ra chính @iso9000 nó TYPN mà đâm dao vào lưng anh em mình bác @o3ma:p
Chắc tại em hôm nọ máu quá, mượn cái Tratus Wood vừa mua của nó về phang ngay vào bàn bên DHS, thằng này thù dai ghê gớm :rolleyes::p:p:p:p
Hehe đi cà phê xong phọt đầy ảnh lên đây, chả nói em ý cũng biết @tibhar_vn nhỉ.
À Thơm ơi anh tên Hiệp nhé;)

o3ma

Đại Tá
Bán đắt lòi kèn. :)
Tại cái hình như của chú để rồi cô e ấy đang chém a với thằng Cá đấy. Hôm nào tụ cái nhẩy.

o3ma

Đại Tá
Lần này mà a không gọi em, tự hứa với mình sẽ không bao giờ nói chuyện với a nữa.
Thật đấy, em không đùa đâu :D:D
A đang caphe này, cô ra đây đi :)

o3ma

Đại Tá
Không thèm, ai biết anh ở đâu mà ra, có đi từ chỗ e ra cũng là trưa rồi...
Cô từ chối đấy nhé. :)
Topic bán giày mà khách vào toàn chém linh tinh chẳng đả động gì tới giày. Khách kiểu này vác gậy lùa cho mau cô nhỉ. :D

Bình luận từ Facebook