Sửa cán cốt vợt từ FL sang ST

bóng bàn online

Đại Uý
Cán Astron Blue loại FL nguyên bản khi mới.

Cốt cũ sau khi sửa thành cán ST

bóng bàn online

Đại Uý
Phải lưu ý vì như thế này Cán vợt nó sẽ quá nhỏ ko còn đảm bảo tiêu chuẩn về kích thước cũng như trọng lượng và đặc biệt ko còn cân bằng giữa cán vợt và cốt vợt đúng như quy định của nhà sx!
phải chọn loại cán FL to, tròn thì mới sửa đc!!! Tùy từng loại cốt và theo nhu cầu của người sử dụng thì mới sửa được hay k!!!

phungducthang

Đại Tá
phải chọn loại cán FL to, tròn thì mới sửa đc!!! Tùy từng loại cốt và theo nhu cầu của người sử dụng thì mới sửa được hay k!!!
Cán Astron Blue loại FL nguyên bản khi mới.

Cốt cũ sau khi sửa thành cán ST

Đúng là tùy cán FL mới có thể "gọt" thành ST được.
Thay cái ảnh khác đi, nhìn ảnh trên "phản tác dụng" lắm.

tosiosHD

Đại Tá
Mình thì nghĩ rằng đã gọi là "sửa" FL thành ST là 1 quá trình cực kỳ phức tạp gồm nhiều công đoạn như gọt thẳng đi, sau đó lại đắp bột gỗ vào cho kích thước tương tự như kích thước ST thông thường, trang trí cho đẹp... Chứ ở đây chỉ là quá trình gọt FL thành ST cho nó thẳng thì ai mà chẳng làm được? Việc gì cần thuê thợ nữa???

phungducthang

Đại Tá
Mình thì nghĩ rằng đã gọi là "sửa" FL thành ST là 1 quá trình cực kỳ phức tạp gồm nhiều công đoạn như gọt thẳng đi, sau đó lại đắp bột gỗ vào cho kích thước tương tự như kích thước ST thông thường, trang trí cho đẹp... Chứ ở đây chỉ là quá trình gọt FL thành ST cho nó thẳng thì ai mà chẳng làm được? Việc gì cần thuê thợ nữa???
Có thích xem 1 cây FL chuyển thành ST của anh không?

bóng bàn online

Đại Uý
hihi, thợ giỏi cũng phải dựa vào đồ nghề anh ơi, k có đồ thì chỉ ngồi chơi thôi. Em đăng lên để anh em đã thực hiện chia sẻ kinh nghiệm, như anh chẳng hạn hôm trước nói " anh đang sửa cán em Tosios FL thành ST" thế mà chẳng thấy đăng lên. haha

tosiosHD

Đại Tá
hihi, thợ giỏi cũng phải dựa vào đồ nghề anh ơi, k có đồ thì chỉ ngồi chơi thôi. Em đăng lên để anh em đã thực hiện chia sẻ kinh nghiệm, như anh chẳng hạn hôm trước nói " anh đang sửa cán em Tosios FL thành ST" thế mà chẳng thấy đăng lên. haha
+ Em nhớ nhầm rồi. Anh có nói anh sửa Tosios FL của anh thành ST đâu. Anh chỉ mài gọt 1 chút phần chuôi cán và cạnh mang cá cho đỡ sắc cạnh thôi mà. Em nhìn avata mà xem, vẫn là FL mà. Haha.

bóng bàn online

Đại Uý
+ Em nhớ nhầm rồi. Anh có nói anh sửa Tosios FL của anh thành ST đâu. Anh chỉ mài gọt 1 chút phần chuôi cán và cạnh mang cá cho đỡ sắc cạnh thôi mà. Em nhìn avata mà xem, vẫn là FL mà. Haha.
Có cot Glory cho anh test rùi, anh nhờ người đến lấy giúp em nhé. hihi

tosiosHD

Đại Tá
Em ko chuyển về HD cho anh được à? Anh cũng chưa biết người anh muốn nhờ có gần chỗ em ko? Hay em gửi Hải Âu về HD cho anh đi? Anh vừa mua được target 42.5 rồi.

truongtxt

Đại Tá
Đây là sau khi e nó lên máy bay vào Sài Gòn với chú Hùng Tân Phú. giờ lột xác như vậy.CHÂN THẲNG NHƯ NGƯỜI MẪU. CÁN ST CHUẨN. THẬT TUYỆT VỜI. CẢM ƠN CHÚ HÙNG TÂN PHÚ VÀ SƠN ARC RẤT NHIỀU.

Attachments

112.2 KB · Đọc: 0
    81.6 KB · Đọc: 0
    116.1 KB · Đọc: 0
    97.5 KB · Đọc: 0
    109.3 KB · Đọc: 0
    76.3 KB · Đọc: 0
    75 KB · Đọc: 0
    108.8 KB · Đọc: 0
  • viber image.jpg
    viber image.jpg
    158.3 KB · Đọc: 0