Sử dụng 2 cây vợt khác nhau

thaythuydn

Đại Tá
Bạn đã đặt câu hỏi này thay cho mình Đại tá Xusaka dùng 3 combo , mình có 5 combo , và sắp có 6 combo nữa bạn Mình vừa mua hôm qua mút láng Anti spin frictionless Grizzly của Dr Neubauer nữa để đối chiếu với gai Superblock bị Ittf cấm Mút láng này 1 T 300k .Theo mình thì nên dùng một cốt vợt thôi , mặt FH không thay đổi Mình chỉ thay đổi duy nhất BH mà thôi Mình dán 4 gai đủ hảng và 2 AntiSpin.Đối với ai tấn công ào ạt mình sử dụng combo có BH là Superblock Đối với ai thủ mình dùng gai BH friction Tibhar Grass hoặc Antipower để vừa công vừa thủ Ngay cả sư tổ Dr Neubauer vẫn dùng 2 combo Nói tóm lại có thể 2 combo như bạn nhưng chỉ thay đổi một thành phần thôi Còn riêng mình dùng nhiều combo còn có mục đích nghiên cứu để truyền nghề cho các đệ tử của mình

Trắng Đen

Thượng Tá
vâng vậy em hỏi bác, ở việt nam có tuyển thủ nam nào nằm trong top 100 thế giới ko ạ ?
Bác cho em xin được thua nhé :)
tầm em loay hoay BCD hẻm, nên lỡ bác hỏi tới luôn Lông , Zhang xì ke, Sâm soi lốp, Ớt cà rốt, ... ai tài trợ, đã từng quánh cây nào chắc em chết.
Cho em thôi, thôi nha bác :)

Heo con

Đại Tá
Chơi là chơi, đừng đặt nặng thành tích. Nặng vì thành tích quá đâm ra tự khổ mình rồi, còn gì sướng khi "chơi" để giải stresss nữa???

meoluoitmb

Đại Tá
Bạn đã đặt câu hỏi này thay cho mình Đại tá Xusaka dùng 3 combo , mình có 5 combo , và sắp có 6 combo nữa bạn Mình vừa mua hôm qua mút láng Anti spin frictionless Grizzly của Dr Neubauer nữa để đối chiếu với gai Superblock bị Ittf cấm Mút láng này 1 T 300k .Theo mình thì nên dùng một cốt vợt thôi , mặt FH không thay đổi Mình chỉ thay đổi duy nhất BH mà thôi Mình dán 4 gai đủ hảng và 2 AntiSpin.Đối với ai tấn công ào ạt mình sử dụng combo có BH là Superblock Đối với ai thủ mình dùng gai BH friction Tibhar Grass hoặc Antipower để vừa công vừa thủ Ngay cả sư tổ Dr Neubauer vẫn dùng 2 combo Nói tóm lại có thể 2 combo như bạn nhưng chỉ thay đổi một thành phần thôi Còn riêng mình dùng nhiều combo còn có mục đích nghiên cứu để truyền nghề cho các đệ tử của mìnhView attachment 51754
Chú dùng 6 combo là quá nhiều và điều này không cần thiết.

Bình luận từ Facebook