Toàn quốc Stiga carbonado 190 = 2tr bao ship!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
e mút chỉ quen rồi! Cứ chơi stiga là phải mút chỉ! Kkkk
Cuộn chỉ stiga infinity vps V cán An mày mút nhanh thế còn gì. Con đấy anh mày tưởng mày mút phải đến chục cuộn nhưng may gặp cám hấp mới nhanh thế. Con các bô na đô này thì chắc cũng 8/10 so với con đấy nhưng đợt này mày ko gặp cám hấp nữa nên chịu khó mút lâu lâu tí bao giờ Quýt thu hoạch là bay thôi. Kk

kubin

Đại Tá
Cuộn chỉ stiga infinity vps V cán An mày mút nhanh thế còn gì. Con đấy anh mày tưởng mày mút phải đến chục cuộn nhưng may gặp cám hấp mới nhanh thế. Con các bô na đô này thì chắc cũng 8/10 so với con đấy nhưng đợt này mày ko gặp cám hấp nữa nên chịu khó mút lâu lâu tí bao giờ Quýt thu hoạch là bay thôi. Kk
voãi anh! Loãng quá! Hic!
Up tiếp ạh!

NamBinhThuan

Đại Tá
Do @kubin bóc tem em nó dữ dội quá! Nên mấy bác còn ngại ngùng! Với lại gần cuối tháng mấy bác chưa được bơm máu nên .... Em nó đành lẻ loi 1 mình @-@

kubin

Đại Tá
Do @kubin bóc tem em nó dữ dội quá! Nên mấy bác còn ngại ngùng! Với lại gần cuối tháng mấy bác chưa được bơm máu nên .... Em nó đành lẻ loi 1 mình @-@
Hàng đẹp giá tốt mà fan của stiga k thấy đâu :)
:) :) thế lên e mới giảm giá kịch thế cho các bác khác còn quan hệ chứ!nhưng Đảm bảo chất lượng thì quá ngon ạh!
Up tiếp tìm chồng cho e nó ạh!
:) :) :)

QuangHung

Đại Tá
Thánh Troll ..Hàng E nó đẹp,giá cũng đẹp rồi mà cứ trêu :p

Bình luận từ Facebook