SORRY SORRY

Status
Không mở trả lời sau này.

DucCat

Đại Tá
Đúng vậy!Mọi người vào đây nói chuyện vui vẻ với nhau là chính, chém j cũng đừng chém quá đà!Mình cần chỉ biết mình thôi!Đừng khinh thường người khác quá!Để diễn đàn này còn vui vẻ với nhau!Chắc j mình đã bằng người ta mà mình đã khinh thường người ta!Khiêm tốn một chút để mọi người khinh lại mình!

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Toàn các thánh chém. Các thánh có giỏi thì vào mà đánh chứ đừng chê người ta. Toàn các ông anh hùng bàn phím phá đảo thế giới ảo. Thánh @CLB Xuân Diệu trình bóng bàn chắc cao lắm nhỉ
Trình thì đếch cao nhưng nói về giao bóng đúng luật thì nhiều chú xách dép rữa chân cho @CLB Xuân Diệu cũng không đáng . Ăn học BB mà đếch biết luật BB . Chán

vodichthegioi

Thượng Sỹ
Trình thì đếch cao nhưng nói về giao bóng đúng luật thì nhiều chú xách dép rữa chân cho @CLB Xuân Diệu cũng không đáng . Ăn học BB mà đếch biết luật BB . Chán

Cung ko biết @CLB Xuân Diệu bao nhiêu tuổi. Để mà nói là giao bóng đúng luật mà các cao thủ còn phải chạy dài trên này thì thằng cháu em ở nhà học lớp 3 nó cũng lên đây nói được. Vớ vẩn nó giao còn đúng luật hơn bác ý chứ :)).

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Cung ko biết @CLB Xuân Diệu bao nhiêu tuổi. Để mà nói là giao bóng đúng luật mà các cao thủ còn phải chạy dài trên này thì thằng cháu em ở nhà học lớp 3 nó cũng lên đây nói được. Vớ vẩn nó giao còn đúng luật hơn bác ý chứ :)).
Tuổi tác nhiều mà làm gì con . Mấy cháu QĐ 13 14t tôi gặp ở giải trước tôi biết và giải này có đánh , các cháu có thể đánh kg giỏi nhưng các cháu có cơ bản của CON NGƯỜI , còn nhiều người to xác to tuổi cũng ăn học BB mà đánh thì gian xảo như thằng LM . Không nên ủng hộ cái bọn MD đó . Đừng làm hư đi thế hệ trẻ sau này
Không biết luật , giao bóng đục chọi thì xin hỏi có đủ tiêu chuẩn xếp hạng không ?

Last edited:

hoangtdsi

Đại Uý
Tuổi tác nhiều mà làm gì con . Mấy cháu QĐ 13 14t tôi gặp ở giải trước tôi biết và giải này có đánh, các cháu có thể đánh kg giỏi nhưng các cháu có cơ bản của CON NGƯỜI , còn nhiều người to xác to tuổi cũng ăn học BB mà đánh thì gian xảo như thằng LM . Không nên ủng hộ cái bọn MD đó . Đừng làm hư đi thế hệ trẻ sau này
Cái ông rất thích quan trọng hóa, nghiêm trọng hóa vấn đề. Chẳng hiểu con người ông hoàn hảo đến đấu, năng lực của ông cỡ nào nhưng cứ hở ra tí là ông bảo làm hỏng nền bóng bàn VN với chẳng gian xảo, quỷ quyệt, rồi nói những người không giao bóng đúng luật (theo ý của ông) là không có cơ bản con người. Có người cố tình, có người người ta ko cố tình do thói quen hoặc do trước đây luật khác, đơn giản thế thôi mà ông cứ nói to tát quy chụp này nọ. Đúng là cú đỉn.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Cái ông rất thích quan trọng hóa, nghiêm trọng hóa vấn đề. Chẳng hiểu con người ông hoàn hảo đến đấu, năng lực của ông cỡ nào nhưng cứ hở ra tí là ông bảo làm hỏng nền bóng bàn VN với chẳng gian xảo, quỷ quyệt, rồi nói những người không giao bóng đúng luật (theo ý của ông) là không có cơ bản con người. Có người cố tình, có người người ta ko cố tình do thói quen hoặc do trước đây luật khác, đơn giản thế thôi mà ông cứ nói to tát quy chụp này nọ. Đúng là cú đỉn.[/Q
Thì cứ theo luật mà đánh thì ai nói gì . Có mấy ông nhiều tuổi toàn nói giọng đạo đức nhưng lại bợ đỡ mấy thằng có đi dạy BB , nó đục chọi ở giải , dạy cho trẻ con đục chọi thì không lên tiếng . Haha đời là thế đấy , tôi vào tôi chọc quê cho thúi mặt . May mà lâu nay lão ta lặn kg sủi tăm
THÔI BỎ - KG TRÊU CHỌC LÃO NỮA LÀM ẢNH HƯỞNG AE . SORY CẢ NHÀ

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Thì cứ theo luật mà đánh thì ai nói gì . Có mấy ông nhiều tuổi toàn nói giọng đạo đức nhưng lại bợ đỡ mấy thằng có đi dạy BB , nó đục chọi ở giải , dạy cho trẻ con đục chọi thì không lên tiếng . Haha đời là thế đấy , tôi vào tôi chọc quê cho thúi mặt . May mà lâu nay lão ta lặn kg sủi tăm
THÔI BỎ - KG TRÊU CHỌC LÃO NỮA LÀM ẢNH HƯỞNG AE . SORY CẢ NHÀ .
NHỜ MOD xóa giúp mấy cái bài kích động của @CLB Xuân Diệu cái , nói thật thấy cũng không hay ho gì . Thanks

unlucky_child

Đại Uý
Người Việt mình hay lên mạng ko có gì làm, nên toàn thích hổ báo cãi nhau, tranh lấy đúng cho bằng được. Mình mà là mod thì các bạn bị ban nick 1 tháng để đi học lại văn hóa rồi.

Tiên học LỄ, hậu học bb.

hoang tung

Thượng Tá
kết nhất câu cuối của bác . quá hay và quá chuẩn
nói với những người hiểu và có Óc thì rất dễ các bác ah. nhưng... nên thôi mong rằng các bác đừng tiếp lời nữa cho xong chuyện đi . sắp đầu 5 đến nơi rồi mà kiểu cách suy nghĩ và phát ngôn đến chán . mình ko nhầm thì ô clb xuân diệu này đã bị mod @thelanqb nhắc nhở và del bài 1 lần rồi thì phải

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Khóa ! nhắc nhở nicks CLB Xuân Diệu ! Vấn đề bạn đưa ra cũng có cái đúng nhưng với lời lẽ của bạn thì cần xem xét lại nhé. BTQ sẽ khóa topic lại đề rất mong các bạn đóng góp cho cộng đồng bóng bàn bằng việc làm, hành động,... và viết, nói bằng sự chân thành giúp nhau cùng tiến bộ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook