Song Quảng thư hùng trận

drmatchetzoola

Đại Tá
Chủ nhật đến có cuộc giao lưu đầu tiên ở câu lạc bộ mới của Quảng Nam (số 7 Tiểu La TP Tam Kỳ): Quảng Ngãi sẽ giao lưu với Quảng Nam, đội hình 2 đội có lẽ cân tài cân sức. Giao lưu rất nhiều nội dung: Về mặt chuyên môn sẽ đấu đồng đội hạng A và B, tiếp tục là giao lưu tự do đơn hoặc đôi, ai thấy hợp mạng với nhau thì lôi ra bàn oánh. Thi đấu Xong bàn chữ nhật sẽ qua đấu bàn tròn (vụ này Quảng Nam có lẽ mạnh đây!). Tất cả các nội dung thi đấu sắp lịch cũng như tự do giải thưởng đều được tính bằng thùng ... BIA. Bia
Đội hình A Quảng Nam gồm: (sắp theo Alphabet) Bảo, Bôn, Cang, Hà, Hùng, Phùng, Sang, Tài, Thông. Đội hình B gồm: Định, Hiển, Minh, Nam, Nở, Phương, Sơn, Thịnh, Thống, Vi.
Người xưa có câu rằng: Quảng Nam hay cãi, Quảng Ngãi hay lo. :p Đến chủ nhật này sẽ rõ.

Radical

Moderator
Trời mưa thì có oto, chỉ lo anh em bận việc đột xuất ko đi được thôi.
Mà vụ này mấy bác trên Chùa Tàu chưa thông tin cho Clb Bình Minh mình nhỉ ?
Hy vọng là đi được để các bác B Quảng Nam phục thù chứ.

drmatchetzoola

Đại Tá
Trời mưa thì có oto, chỉ lo anh em bận việc đột xuất ko đi được thôi.
Mà vụ này mấy bác trên Chùa Tàu chưa thông tin cho Clb Bình Minh mình nhỉ ?
Hy vọng là đi được để các bác B Quảng Nam phục thù chứ.

Ối, đúng ra là song Quảng đã giao lưu chủ nhật tuần vừa rồi, sau do có sự cố nên đình lại tuần này đấy. Bác Hùng nhận thông tin vậy là quá trễ! Nhưng dẫu sao bác đã biết rồi thì hẹn gặp chủ nhật nhé.

Trời mưa thì mặc trời mưa
Giao lưu học tập thì mưa sá gì!
Ô tô ta cứ phóng lì
Đến nơi số 7 Tam Kỳ Tiểu La
Giao lưu, nhậu nhẹt tà tà
Thêm tình, thêm bạn thế là Pingpong.

Radical

Moderator
Hôm qua em về tới nhà lên giường ngủ luôn tới sáng.
Chắc từ giờ đến chiều mới cập nhật được hình ảnh giao lưu hôm qua.

Cảm ơn anh chị em Quảng Nam đã nhiệt tình thi đấu và giao lưu.

Last edited:

thoatk

Thượng Tá
Hôm qua đúng là chơi vui thật, nhưng cũng khá là mệt, sáng nay lại phải đi làm sớm (đầu tuần),các ace Quảng Ngãi chắc chắn là mệt hơn rồi. Sự chuẩn bị của Quảng Nam còn nhiều điều thiếu sót, mong anh chị em Quảng Ngãi thông cảm, bỏ qua tất cả vì trên hết là tinh thần thể thao. Hy vọng năm 2013 sẽ gặp nhau tại Quảng Ngãi. Chào thân ái, chúc sức khỏe! Gửi đến anh Thành para những lời này của QUảng Nam hộ nhé Radical, Thanhks!

Radical

Moderator
Một số hình ảnh về buổi giao lưu Song Quảng hôm qua

Vào thi đấu hết mình

Giao lưu bàn tròn, 1..2..3...dzô..dzô...hết 100%

---------
Chia tay, lưu luyến chưa muốn về

Last edited:

lqphuong

Đại Uý
Hôm qua thực sự là buổi giao lưu có rất nhiều anh em đam mê vợt phản xoáy, gai góc các loại...nghĩ lại mà thấy vẫn còn đau đầu khi giao lưu với các anh em này (Quảng Ngãi thì có A Thành, A Cần; còn 4 anh ở Vũng Tàu nữa...) !

drmatchetzoola

Đại Tá
Mình thích nhất là tấm ảnh chụp đầy một bàn bia và đồ nhậu, hình anh Hiển trợn mắt cố nuốt cho trôi miếng thịt gà thật bự, tay thì rót bia chuẩn bị uống cho trơn miếng mồi ngon, thấy mà tội nghiệp! Đau đầu vì mấy cây vợt gai, bây giờ thì đau cổ vì miếng thịt gà.thèm Bia

Bình luận từ Facebook