Son-Bongban gửi vài dòng tâm sự và giải thích sự việc vừa qua.

son_bongban

Binh Nhì
Chả ai dỗi hơi đâu đi phá bác đâu bác ạ. Bọn em không phải dân con buôn ghép mặt vợt hay gì gì đó dỗi hơi mà đi phá bác. Bác cứ làm ăn hẳn hoi xem em thách thằng nào phá được bác đấy. May mà em không ưa mút ghép chứ không thì cũng dính như ace khác.
Còn chuyện máy tính hỏng thì nói thật trẻ con cũng không tin được. Người ta gọi điện om sòm lên mà bác không biết ra hàng Net mà check bài à. Đừng nói với em Nha Trang thành phố thân yêu chỉ có một cái máy tính của bác nối mạng thôi nhé.
Đôi lời với Sơn thế thôi:)) Sự thật đã phơi bày không chạy được đâu sói ạ:))kakaka

Tùy các Bác suy xét thôi. Bác chưa biết gì đừng phán xét người khác như vậy không nên. mỗi người có khả năng diễn đạt khác nhau.em dân bóng bàn học hành không nhiều nên lời lẻ không rõ ràng và hay như các Bác. Trong thời gian buồn rầu và khó khăn thì không lẻ giờ tôi phải giải thích từng chuyện nhỏ cho các Bác, trong khi tôi phải chăm sóc vợ con mình sao, phải bỏ nhiều thời gian ra để ngồi trả lời khi vợ con mình đang trong nguy hiểm sao? thử hỏi Bác vào tình cảnh như tôi Bác làm được không? Tôi không sống bằng nghề ghép mút và tôi làm một công việc khác, có lẻ tôi đã sai lầm khi có lòng muốn chia sẻ những sản phẩm mút ghép đến các Bác để chuyện không may xảy ra đến gia đình tôi và bị các Bác gây khó khăn như những gì tôi đã đọc được.
Xin lỗi các Bác. tôi không dại đâu để vì mấy đồng tiền đó làm hư hại danh dự mình. Các Bác đừng bận tâm, tôi sẽ kiểm tra lại lần nữa và giải quyết một cách ổn thỏa cho 2 em androcs7 và khánh vũng tàu. xin lỗi vì đã làm phiền. Admin có thể đóng topic tại đây. cám ơn.

meoluoitmb

Đại Tá
Tốt nhất ông đừng nói gì nữa mà nên làm bằng hành động ông ạ. Ông càng nói tôi càng thấy thối.........thối ko chịu nổi

XeLu3b@nh

Đại Tá
Bác Sơn càng nói càng mâu thuẫn. Sao lúc trước nói máy tính hỏng, giờ lại nói vợ con mình đang nguy hiểm?không coment lại được?thôi bỏ qua em không quan tâm lắm chuyện này, chủ yếu là giải quyết tiền nong cho người ta đi là được bác ạ. À Đúng rồi, còn chút danh dự thì kiểm tra lại lần cuối rồi gửi tiền cho người ta vào đầu năm 2013 đi :)) mọi chuyện lại ổn ý mà. Anh em vẫn là Anh em tốt.^^ACE nhỉ.

son_bongban

Binh Nhì
Bác Sơn càng nói càng mâu thuẫn. Sao lúc trước nói máy tính hỏng, giờ lại nói vợ con mình đang nguy hiểm?không coment lại được?thôi bỏ qua em không quan tâm lắm chuyện này, chủ yếu là giải quyết tiền nong cho người ta đi là được bác ạ. À Đúng rồi, còn chút danh dự thì kiểm tra lại lần cuối rồi gửi tiền cho người ta vào đầu năm 2013 đi :)) mọi chuyện lại ổn ý mà. Anh em vẫn là Anh em tốt.^^ACE nhỉ.

Tôi trả lời ý bác sao không ra tiệm internet để trả lời. Máy có hư, vợ con mình có nguy kịch hay không hàng xóm anh em láng giềng mình đều biết cả. Mong các Bác hãy bình tĩnh, chuyện nhỏ đừng xé to ra. Như trường hợp em Khánh tôi sẽ chờ em phản hồi để tôi trả 26 rìa mút thường và đã ghép được 2 mặt từ số rìa đó, Long tôi kiểm tra lại tài khoản và trả lại cho em. 2 bác kia em không biết là ai chờ 2 Bác đó gửi hóa đơn để đối chất thực hư thế nào.

Admin có thể đóng topic tại đây. thanks.

Dng6688

Thượng Sỹ

Anh Em vẫn Là Ăn Em hả xe lu;)

XeLu3b@nh

Đại Tá
Tôi trả lời ý bác sao không ra tiệm internet để trả lời. Máy có hư, vợ con mình có nguy kịch hay không hàng xóm anh em láng giềng mình đều biết cả. Mong các Bác hãy bình tĩnh, chuyện nhỏ đừng xé to ra. Như trường hợp em Khánh tôi sẽ chờ em phản hồi để tôi trả 26 rìa mút thường và đã ghép được 2 mặt từ số rìa đó, Long tôi kiểm tra lại tài khoản và trả lại cho em. 2 bác kia em không biết là ai chờ 2 Bác đó gửi hóa đơn để đối chất thực hư thế nào.

Admin có thể đóng topic tại đây. thanks.

Bác nói thế thì được. Chuyện nó lên trên này thì nó đã to rồi Bác Sơn nhé, e còn có cái gì xé ra được nữa đâu@@. Bác nói được thì hãy làm được không thì chịu đó. Cũng có vài nhời góp ý với bác thế thôi chứ em chả có gì to tát đâu bác Sơn ạ. THôi thì giải quyết cho nhanh gọn nhẹ để trong mặt ACE diễn đàn lại được đón bác về là những hội viên ưu tú của diễn đàn bác nhé.
Trân trọng!

bongbanST

Trung Uý
Chào chú Sơn !
Nói gì thì nói là chú sai rồi .chú đưa ra lý do là máy tính hư.... nhưng khi Anh Em điện thoại cho chú thì lại hứa và hứa .... là con người uy tính mình là cái quí nhất ,một khi mà mất lòng tin rồi thì khó lấy lại lắm !!!?tuy nhiên là co người thì không ai toàn diện cả ,những lời hứa suôn thì không có ý nghĩa gì cả !!!?phải thể hiện bằng hành động cụ thể ,theo cháu nghĩ Anh Em trên Diễn Đàn ít hay nhiều cũng << tha thứ >>.đáng kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại !!? mình sai thì phải biết sữa sai mới là người .......trên đây là những suy nghĩ cũa cá nhân mình .mình nghĩ các Anh Em trên D Đ cũng nên cho chú Sơn cơ hội để sữa sai.thank .DARKER ESTEEM
BH :H 3 NT
FH : RAKZA 7 soft .

bác làm ae trên DĐ mất hết chữ tín vào những người làm mặt ghép như chúng ta.bác sơn ạ.!
Bac Sơn nói thì rất đúng và hợp lý nhưng cho đến nay e vẫn chưa nhận được 1 phản hồi nào từ bác Sơn ca,hi vọng và mong chờ nhận được phản hồi của bác sớm

chajen_HD

Đại Uý
Xin chào tất cả các ACE diễn đàn đã quan tâm tới các toppic liên quan với sự việc của anh Sơn bongban gần đây.
Em xin tự giới thiệu tên Hưng,29 tuổi,hiện đang sinh sống và làm việc tại Hải Dương, SĐT:0167.267.8384 nick DĐ: chajen_HD

Như các ACE biết em chính là người lập topic "Qúa bức xúc với Sơn bóng bàn Nha Trang"..nói vậy để khẳng định rằng em là
nạn nhân và rất liên quan đến những sự việc nhùng nhằng và chẳng vui vẻ gì vừa qua.
Vì lâu cũng ngại ko gọi điện cho anh Sơn để lấy lại số tiền đã gửi nên sợ anh Sơn ko "nhận ra" mình nữa nên sáng nay buộc
fải gọi lại cho anh nhưng anh ko nghe nói đang bận việc mà chỉ nhắn tin thôi..(???)
May cho em là anh vẫn nhận ra và em tiếp tục có dược 1 lời hứa mà anh khẳng định là lần dứt điểm: Trong ngày thứ Tư tuần sau
tức ngày 31-10 em sẽ nhận được 800 nghìn đồng anh Sơn trả lại.

Về phần topic này em với cương vị là người có liên quan xin có suy nghĩ như sau: Về phần đúng sai xin phép ko bàn tới nữa,nay
anh Sơn ra mặt và nói sẽ giải quyết ổn thoả mọi vấn đề cho các anh em mà anh vẫn chưa hoàn thành việc giao dịch..Được như vậy
thì cốt lõi vấn đề đã được giải quyết..các anh chị em tâm huyết cũng ko nên gay gắt với anh Sơn thêm nữa.

Vậy anh Sơn hãy xác nhận một lần nữa nội dung cuộc trao đổi với em vào buổi sáng như trêntrên topic]..và chúng ta sẽ TẠM ĐÓNG TOPIC này.
Mọi chuyện sau ngày 31-10 em sẽ lại thông báo với toàn thể mọi người..
Mong mọi người ủng hộ ý kiến này của em,anh Sơn nói rồi hãy để xem anh ấy thực hiện..
Một lần nữa xin CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC ACE THỜI GIAN VỪA QUA ĐÃ QUAN TÂM..

P/S:Anh meoluoitmb: Em là bạn của Đứctieuho và Tranvietanh (Thường Tín) anh lên HN thế nào cũng qua chỗ em
(Chí Linh-HD) Mong sẽ có ngày em được làm quen cả bóng và với anh...Thân.

Chajen_HD

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Việt Anh àh..máy tính của bác ấy chắc lại "sắp hỏng" thôi em..
Cách đây 1 tuần anh "bất ngờ" nhận đc tin nhăn của Sơn nguyên văn:
" Em lên diễn đàn nói xấu anh nhiều quá..Buồn thật đó! B.giớ chắc anh
bỏ nghề làm mút ghép luôn quá.."

Vậy đấy..Ai buồn và buồn ai??? Nản..........

thôi nói chuyện với thằng sơn làm gì. ta mà gặp đc ta xẻo ...........

Bình luận từ Facebook