SƠN ATM BÓNG KHÔNG MÀU CÓ LÀM TĂNG TRỌNG LƯỢNG CỐT

TOANKING

Trung Uý
SƠN ATM BÓNG KHÔNG MÀU CÓ LÀM TĂNG TRỌNG LƯỢNG CỐT
Sau khi up bài về trọng lượng cốt mút bị ảnh hưởng do ngấm ẩm, nhiều Bác có thắc mắc rằng tẩy keo cán ( ATM-SƠN MÓNG TAY-SƠN CHUYÊN DỤNG CỦA HÃNG) có làm giảm trọng lượng không,
Về keo chuyên dụng và sơn móng tay, em chưa thử nhưng với loại ATM- lọ xịt không màu đang bán ngoài thị trường, em khẳng định gần như không ảnh hưởng tới trọng lượng nhiều, bởi nếu có quá tay vừa xịt vừa hát karaoke, sơn có đọng lấp lánh thì tối đa lượng sơn ngấm lại trên cốt cũng chỉ 2g,
Với những người đã quen thao tác, xịt tầm 2-3 lượt mỏng thì chỉ lên 1g, vì vậy các Bác cứ yên tâm không cần để ý vấn đề này mà cứ xịt thoải mái nhé, hỏng thì đổi cốt khác- còn tiền đâu mua cốt mới thì em không biết

Ảnh minh họa, sau khi đã vào keo ATM 3 lượt mỏng, hơi quá tay tạo một số mảng dầy bóng nhưng trọng lượng chỉ lên thêm 1gram ( cán cốt Darker AVANTIR còn hơi hút keo)

Last edited:

lion

Đại Tá
Sơn lên xong nhìn cái mày cán nổi hẳn. Tuy nhiên dùng tầm 3 tháng là sơn mong và bắt đầu trơn nên cần vệ sinh và sơn lên 2 lớp nữa cho nhám lại.

TOANKING

Trung Uý
Sơn lên xong nhìn cái mày cán nổi hẳn. Tuy nhiên dùng tầm 3 tháng là sơn mong và bắt đầu trơn nên cần vệ sinh và sơn lên 2 lớp nữa cho nhám lại.
em vào sơn mục đích chủ yếu cho đỡ bợt màu nên ko vào nhiều, vào nhiều cán nó hút mồ hôi kém, và dễ trơn anh ah

Bình luận từ Facebook