So Sánh Photino và innerfoce ZLC

mrthuy134

Binh Nhì
Bác nào từng chơi 2 em này cho em biết với. Em gắn bó với Photino đã 2 năm và thấy hay. Mới mua em innerfoce nên hãn phân vân không biết nên đánh em nào. Các bác cho hỏi Innerfoce đánh mặt H3 Neo có hợp không. Em cảm ơn các bác

LMC

Trung Tá
Interfox khác hoàn toàn ban ak ko danh mat tau dc dau chuyen sang nhat di nếu ban mói chuyển sang chax đang có cảm giác khó dideunf khiển
bạn còn nhớ huyền thoại nữ bóng bàn trung quốc đánh innerfoce ZLC từng vô địch olympic không? vô địch luôn đôi nữ cùng wangnan nữa đấy. không biết cô ấy có đánh mút tàu không nhỉ?
[video=youtube;pQ1dDX2BJQY]http://www.youtube.com/watch?v=pQ1dDX2BJQY[/video]

Last edited:

mrthuy134

Binh Nhì
bạn còn nhớ huyền thoại nữ bóng bàn trung quốc đánh innerfoce ZLC từng vô địch olympic không? vô địch luôn đôi nữ cùng wangnan nữa đấy. không biết cô ấy có đánh mút tàu không nhỉ?
Thế là đánh mặt tàu được hả bác

giatdungdung_1508

Trung Sỹ

Ah zhang yining số 1 thế giới 5 năm liền ko choi mút tàu fh ten 05 bh ten 64 hình như đánh amutaf

HungGL

Đại Tá
Đánh được hay không còn tùy người!
Về cơ bản , cốt này rung, mềm nên đánh mút Tàu không có vấn đề gì bạn nhé!
Nhưng theo cảm nhận của mình thì đánh mặt Tàu nên chọn cốt thuần gỗ thì hay hơn, ví dụ như các vợt của hãng Stiga chẳng hạn! ~~

hungbongban

Moderator
Mình chơi photino được 4 năm rồi, hiện vẫn còn chơi. Cảm giác bóng rất tốt, phù hợp với ai có cổ tay tốt, nếu không quen phông này đánh rất khó chịu và cảm giác không có lực. Còn phông innerfoce ZLC mình chưa chơi nên ko biết thế nào.

chajen_HD

Đại Uý
Hình như dạo trước có thấy Liu Shiwen cũng đánh innerfore, còn về Zhang yning thì em nghe đâu đó ai nói rằng cô chơi 2 mặt Sriver bác ah..
Em kiến thức nông cạn các bác chém nhẹ ah.

LMC

Trung Tá
Hình như dạo trước có thấy Liu Shiwen cũng đánh innerfore, còn về Zhang yning thì em nghe đâu đó ai nói rằng cô chơi 2 mặt Sriver bác ah..
không phải đâu bạn ơi. FH T05, BH T64

tieuho_8x

Đại Tá
Trước e Liu đánh con Fọc ZLF bác à =))

chúmập

Thượng Sỹ

Liu shiwen đánh cốt innerforce ZLF, FH là mặt GripS , cốt photino cũng ZLF. Bia

mrthuy134

Binh Nhì
Nhầm gì hả bác? Mình trích dẫn và trả lời ý của chajen_HD mà.
Cảm nhận khi sử dụng em innerforce ZLC thay em photino. Em sử dụng H3 Neo bên FH, Ten 05 bên trái. Em thấy như sau:
Đánh trái Inner tốt hơn, phát lực mạnh hơn Photino.
Đánh FH thì cắm hơn nhưng không an toàn bằng.
Không chế quả giật của đối phương tốt hơn photino.
Đánh xa bàn dễ hơn.

Bình luận từ Facebook