So sánh p900 và tosios

cún con 26

Binh Nhì
Mọi người cho em xin so sánh ưu nhược điểm của tosios,p900 với về các tiêu chí như tốc độ, độ xoáy, kiểm soát,.....blabla với ạ
3 cây này giật thì cây nào cho đường bóng hiểm và khó đỡ hơn ạ
Tiện cho em xin combo của mn với hỏi cây tosios mặt ngoài là gì ạ em cảm ơn

Last edited:

nxaa

Trung Uý
Mọi người cho em xin so sánh ưu nhược điểm của tosios,p900 với long v về các tiêu chí như tốc độ, độ xoáy, kiểm soát,.....blabla với ạ

Mới học chơi thì như nhau thôi vì có kiểm soát đc đâu.

minhlee

Trung Uý
Mọi người cho em xin so sánh ưu nhược điểm của tosios,p900 với về các tiêu chí như tốc độ, độ xoáy, kiểm soát,.....blabla với ạ
P900 gluu pg7 k bạn, tosios cứng sao giống dc

Trainee

Đại Tá
Em đánh ổn rồi ạ nma bỏ 3 năm rồi h tập lại
Em có 1 vợt đánh để lấy lại cảm giác r ạ
3 năm thì mới gần đây; trước em chơi cây gì, giờ đang chơi cây gì!
Nếu lăn tăn, nên mua cốt vợt phổ biến của hàng Butterfly, mua cũ ấy; không hợp bán đi cũng không mất bao nhiêu tiền.
Cây Tosios thuộc Xe phân khối lớn, nhanh và cứng đó, không dễ chơi; Mua mới rồi bán, chắc đi nửa tiền mà khó bán!

cún con 26

Binh Nhì
Nếu lăn tăn, nên mua cốt vợt phổ biến của hàng Butterfly, mua cũ ấy; không hợp bán đi cũng không mất bao nhiêu tiền.
Cây Tosios thuộc Xe phân khối lớn, nhanh và cứng đó, không dễ chơi; Mua mới rồi bán, chắc đi nửa tiền mà khó bán!
Trước chơi p900 h chơi tibhar fortino ạ
Tại p900 để đâu kbt mất luôn

cún con 26

Binh Nhì
Theo mình giữ cốt Tibhar, đổi mặt thôi.
Còn muốn đổi gió thì kiếm mấy cây Butterfly đời mới mà xài! Kiếm cây hàng lướt cho ngon bổ, rẻ
Em đánh p900 bị ưng ấy ạ:> nên phân vân mua lại cây p900 mới or lên hẳn tosios,pvan cả long v nữa mà nghe bảo hợp tàu
Em dùng chán thì cất chứ cũng chả bán bh ạ:>

Trainee

Đại Tá
Em đánh p900 bị ưng ấy ạ:> nên phân vân mua lại cây p900 mới or lên hẳn tosios,pvan cả long v nữa mà nghe bảo hợp tàu

Em dùng chán thì cất chứ cũng chả bán bh ạ:>
Thích P900 thì mua lại chơi, còn mấy cây kia thì thôi, có Tibhar rồi!

Trainee

Đại Tá
P900 đánh với mặt nào thì oke ạ
Trc em đánh blizt 2010 mà h kbt còn bán k
H có con mặt nào ngon nghẻ k nhỉ (trừ ten vs tàu)
Blizt 2010 còn, nhưng tin chắc mua xong combo cốt mút này lại vất đi thôi, Khi mà đang đánh Tibhar Fortino rồi. Nó giống như lấy chồng rồi vấn vương bồ cũ, dù bồ cũ thực chất chả ra gì (so chồng)! :)

trungkienvt

Trung Sỹ
Trước đây lâu mình có đánh mấy cây P900 hàng nội địa Nhật + Hỏa Châu với mặt tàu H3 và Blitz 2010, cũng khá là thích cây này. Cây P900 là dòng thuần gỗ nên xoáy, cảm giác mềm, đàn hồi và bóng có độ vọt tốt tuy nhiên cốt nặng 93-95g nên khó xoay sở, khi kết hợp mặt cứng thì combo khá nặng. Lâu nay tìm cây nào cảm giác tương tự như P900 mà nhẹ nhưng chưa tìm được. Còn dòng Tosios thì chưa chơi nhưng nghe nói cứng, tốc độ cao. Bạn search trên diễn đàn này có khá nhiều bài viết về P900 và Tosios sẽ biết rõ hơn.

Bình luận từ Facebook