So sánh mặt vợt H3 blue NT(tuyển QG) với Tibrah K3 và Dig 09c

vanhiep

Binh Nhất
Chào các bác
Các bác ai đã trải nghiệm 3 loại mặt vợt trên có thể cho em biết so sánh ưu và nhược điểm của H3 so với 2 loại mặt vợt K3 và Dig 09c được ko ạ?
Many thanks all !

HungGL

Đại Tá
Tốc độ nảy: K3>09C>H3
Tốc độ khi ra xoáy: H3>K3~09C
Độ xoáy: H3>09C>K3
Kiểm soát: Tùy tay, với mình thì H3~09C>K3
Dễ chơi: K3>09C>H3
Nặng: K3>09C~H3
Đột biến: H3>09C>K3
Ổn định: 09C>K3>H3

Kết luận: H3 nó chuyên về xoáy, và tacky Tàu thuần nên khác bọt hẳn.
09C và K3 là 3 mặt lai, có bọt khí nên độ xoáy khá ổn. 09C hơn K3 về độ ổn định, kiểm soát, và xoáy hơn. K3 trội hơn về tốc độ.

729-FX

Trung Uý
Em k biết thế nào nhưng đánh H3 có cái cảm giác rất an toàn, càng tăng càng cắm, nhưng bọn lai tàu tăng đến một mức nào đó là nó sẽ dễ ra ngoài

vanhiep

Binh Nhất
Tốc độ nảy: K3>09C>H3
Tốc độ khi ra xoáy: H3>K3~09C
Độ xoáy: H3>09C>K3
Kiểm soát: Tùy tay, với mình thì H3~09C>K3
Dễ chơi: K3>09C>H3
Nặng: K3>09C~H3
Đột biến: H3>09C>K3
Ổn định: 09C>K3>H3

Kết luận: H3 nó chuyên về xoáy, và tacky Tàu thuần nên khác bọt hẳn.
09C và K3 là 3 mặt lai, có bọt khí nên độ xoáy khá ổn. 09C hơn K3 về độ ổn định, kiểm soát, và xoáy hơn. K3 trội hơn về tốc độ.
Thanks bác nhé,e thì đang chơi H3 kết hợp Super Vis.Đang muốn trải nghiệm 2 mặt kia để xem sao.E chuyên giật moi bám xoáy và tăng lực quả 2

vanhiep

Binh Nhất
Em k biết thế nào nhưng đánh H3 có cái cảm giác rất an toàn, càng tăng càng cắm, nhưng bọn lai tàu tăng đến một mức nào đó là nó sẽ dễ ra ngoài
vâng đúng là đánh H3 mà thuần dc nó thì chơi sướng.E chơi H3 cũng lâu rồi muốn trải nghiệm 1 trong 2 mặt kia xem có khác biệt nhiều ko? vì H3 giật rất Ok còn khoản bạt bóng thì e thấy ko dc tốt cho lắm

Bình luận từ Facebook