So sánh Long V và King III

traicauvong_bg

Đại Tá
E cần tiền thôi. King 3 e chưa đc chơi. Nhưng qua long 3 và kinh 2 rồi. Tốc độ vượt trội. Kiểm soát kém chút. Chất lượng gỗ tốt hơn Long 3. Giật cho bóng vòng cung thấp hơn Long 3. Bạt hay hơn. Giật trái dễ hơn còn nhiều lắm . Bác chịu khó tìm lại bài review mà a e khác cũng viết cho khách quan

Hungdshp

Đại Uý
Long 5 thien ve cang phai hieu hon, dan ra sat thu! King III mem mai hon 1 chut!!
Em thì thần tượng WLQ, mong ước bấy lâu nay là mua cây King III thấy bác khen nó thì em cũng mừng. Em thì gà mờ chưa mua cốt mút qua diễn đàn bao giờ nên nhờ anh Dũng Vima trợ giúp. Hi vọng sớm tới đây có đc 1 cây như ý.

HungGL

Đại Tá
Em thì thần tượng WLQ, mong ước bấy lâu nay là mua cây King III thấy bác khen nó thì em cũng mừng. Em thì gà mờ chưa mua cốt mút qua diễn đàn bao giờ nên nhờ anh Dũng Vima trợ giúp. Hi vọng sớm tới đây có đc 1 cây như ý.
King III la cay minh thay hay nhat cua DHS day ban! Minh vua dung de danh giai bao HN moi, kha thanh cong! Hehe

ngtila

Binh Nhì
Bác Hung GL đánh phong độ quá. Khi có cơ hội đánh thuận tay thì không thể đối giật được với bác, rất khó thủ cú đánh này. Chỉ có Lop như Việt Hưng yên được thôi. Chúc mừng bác nhé.

Hungdshp

Đại Uý
King III la cay minh thay hay nhat cua DHS day ban! Minh vua dung de danh giai bao HN moi, kha thanh cong! Hehe
Một cảm giác bóng dính vào vợt mà dùng Sar, Amul, Mazunov, Song ngư, Đường Sắt ... chưa từng đc cảm nhận. Hơi rung nhẹ 1 tí, mang cá hơi sắc, dùng keo sữa dán thì cũng ko cảm thấy thiếu lực gì cả giật bóng sung ko kém Amul. Xoáy tít mù vượt trội hơn so với Amul nếu dùng chung 1 loại mút ( Ten 64, Razka 7). Chặn bóng thì chưa thấy gì bất thường. Chút cảm nhận của em :)

luckyluckedh

Đại Uý
Tham khảo diễn đàn nước ngoài thấy malong đã chuyển sang dhs w997 (một dạng cải tiến của long 5) cốt mỏng, kiểm sóat hơn, chất gỗ cũng tốt hơn thì phải chưa ra chính thức nhưng thấy có nhìu nguồn bán và các member chuyên test vợt khá uy tín tại web nc ngoài. Không biết tại Việt Nam có ai quan tâm cây này ko nhỉ?

Bình luận từ Facebook