So sánh cốt timoboll zlc và Almutart

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Sardius và Mazunov hot là do một bộ phận làm theo thói quen thôi....tất nhiên đổi thói quen rất khó, nhưng nhìn thế giới xem có ai đánh cốt cũ nữa không....thậm chí mặt mút cũ cũng bị loại bỏ
Vậy phải trách nhà sản xuất. Đáng lẽ họ phải loại bỏ hết những dụng cụ cũ ko hợp bóng 40+ thay vào đó là phân phối hết những thứ phù hợp. Họ còn phân phối còn bán thì mọi người sẽ vẫn sử dụng thôi bác ạ

hoancadino

Binh Nhì
Chào các bạn! Cho tôi hỏi chơi cốt timobol zlc và Amutart cây nào hay hơn và hai cốt này dán mặt j cho phù hợp! Cám ơn các bạn!
Theo mình nếu cậu chơi tay trái thì nên dùng timobol zlc và tay phải thì nên dùng Amutart!dơn giản vì timobol sản xuất za với những ưu điểm vượt trội dành cho người chơi tay trái!! Và thiên về tay trái là chủ yếu còn bạn chơi tay nào là tuỳ! Con timobol zlc thì mềm hơn amutart nên bạn lựa chọn cho phù hợp! Với mình thì amutart đánh an toàn thì lắp 2 con ten 05fx với trình kền kền như mình thì mình thấy ok!còn trình B A thì họ có đánh ten 64 05 .....thì kệ!vì kĩ thuật họ tốt!còn timobol zlc cũng thế kình kền kền lắp 2 ten 05fx đánh cảm giác phết!còn trình B A thì mặt 05 64 80 ...... Vì kĩ thuật họ tốt! --- -Nói tóm lại tuỳ vào trình độ của mình đến đâu!mình sẽ lắp mặt vợt phù hợp với lối đánh của mình đến đó!
-cốt cứng đi với mặt mềm
Cốt mềm đi vơi mặt cứng
-tuyệt đỉnh kung fu thì làm ma làm phép gì thì kệ!

Bình luận từ Facebook