So sánh cốt super jun và joola vyzaryz trinity

DarkNight89

Binh Nhì
Chào các bác.Bác nào chơi qua 2 cốt super jun và joola vyzaryz trinity cho e xin vài nhận xét nhé
Giá thấy cung ngang ngang nhau mà không biết cây nào cho độ xoáy cao,đánh êm,kiểm soát tốt và bóng đi hiểm các bác nhỉ

em cảm ơn

Còn về tốc độ và độ xoáy thì ngang cơ nhau ko bác
cả 2 cây này em trải nghiệm qua rồi. SP Jun cho tốc độ nhanh hơn, bóng cắm hơn, đi rất sát thủ
Trynity thì kiểm soát tốt, bóng cũng cắm
Nếu bác đánh lâu dài, hợp là đánh thì Trinity, muốn bán giữ giá, trải nghiệm thì Jun ZLC nhé

Lãng khách

Binh Nhất
Ngậm hơn ko phải là xoáy hơn à? Xoáy hay ko là do tay tạo ra chứ đâu phải do gỗ tạo ra. Gỗ tạo độ ngậm thì mới tạo điều kiện để tay tạo xoáy

Trainee

Đại Tá
Ngậm hơn ko phải là xoáy hơn à? Xoáy hay ko là do tay tạo ra chứ đâu phải do gỗ tạo ra. Gỗ tạo độ ngậm thì mới tạo điều kiện để tay tạo xoáy
Bạn đánh cây Clipper Wood hay Fortius Mizuno xem nó êm và ngậm hơn SJ; Nhưng xoáy thì thua cả dặm

Lãng khách

Binh Nhất
Là do lực mấy cây đấy ko bằng chứ ko phải là do kém xoáy nhé. Vào tay bọn trâu bò như Fanzendong chắc chắc cliper sẽ xoáy hơn super jun

Trainee

Đại Tá
Là do lực mấy cây đấy ko bằng chứ ko phải là do kém xoáy nhé. Vào tay bọn trâu bò như Fanzendong chắc chắc cliper sẽ xoáy hơn super jun
Vâng, đợi em trình đó đã rồi kiểm chứng!
Còn giờ em sống với người bình thường, không thích nói chuyện trên trời, như mấy ông quên uống thuốc ợ!

Tinh62

Binh Nhì
Ai biêt check mã cây SJ của mình với, mới mua, có hộp, họ nói nội địa Nhật

Attachments

1.4 MB · Đọc: 104

ANHTUANVN

Binh Nhất
Đời Germany =)))))))
Đúng hài hước, chắc tìm cây có chữ Made in Germany do mấy bố VN khắc CNC đây!
1 số cây Nobilis tem bạc không khắc nhưng nó vẫn là Germany, còn mọi thiết bị made in Korea đều thấy thua Nhật nên hàng hiệu Đức liên quan đến Hàn đều lộn cổ như Joola GmbH đấy bạn ah.

Bình luận từ Facebook