So sánh các cốt vợt Zhang Jike

Sen-Mobile

Binh Nhất
E xin hỏi chút
Các bác có ai đã trải nghiệm các cốt vợt của ZJK cho e xin cảm nhận dòng nào có lực tốt nhất ạ ZJK T5000-ALC-ZLC-Super
E xin cảm ơn

cmm

Đại Uý
E thấy ZJK T5000 có thông số tốc độ nhanh còn zlc và super lại có thông số trung bình nhanh
E đang định chuyển sang chơi cốt này mà phân vân quá
T5000 cứng, nảy, khó đánh hơn mấy cốt kia nhé vì cấu tạo vẫn là dòng tamca cacbon thường. Mấy cốt còn lại thiết kế phù hợp bóng 40+ hơn, sử dụng sợi arylate và zylong carbon tổng hợp. Lựa chọn là ở bạn thôi nhé

Sen-Mobile

Binh Nhất
Nảy và cảm giác cứng nhất là Zhang T5000 > Supper Zhang > Zhang ZLC > Zhang ALC. Xoáy, rung và cảm giác thì ngược lại.
Bác đã chơi TMB T5000 chưa thế cây ZJKT5000 chới khá ổn mỗi tội mình thấy hơi thiếu lực giật 1 chút,không biết TMB lực có tốt hơn không

xukaka

Đại Tá
Bác đã chơi TMB T5000 chưa thế cây ZJKT5000 chới khá ổn mỗi tội mình thấy hơi thiếu lực giật 1 chút,không biết TMB lực có tốt hơn không
...
Hai cây cấu tạo giống nhau. Chỉ khác nhau là Zhang T5000 có cán cầm to hơn so với Timo T5000. Cán cầm Timo T5000 nhỏ hơn nên linh hoạt hơn. Timo T5000 tuyển thủ Tú Mẫu đang chơi.

Trainee

Đại Tá
Chọn cốt cứng nảy thì bạt mới mạnh, chứ giật lực thì kém là dễ hiểu mà.
Bạn đổi cây đó thành SZJK xem giật có lực không! :cool:

Sen-Mobile

Binh Nhất
c
Chọn cốt cứng nảy thì bạt mới mạnh, chứ giật lực thì kém là dễ hiểu mà.
Bạn đổi cây đó thành SZJK xem giật có lực không! :cool:
cây Super ZJK mình cũng đã thử có vẻ ngoài cái giá trị đắt tiền nhưng mà phát lực đến khổ cảm nhận lực ko cả tốt bằng T5000

Bình luận từ Facebook