Sk7 Tactics... hàng chuẩn xách chân!

hungtv2002

Đại Tá

Thang2501

Thượng Sỹ
vậy bác nào cho địa chỉ và gửi tiền vào tk dưới chữ ký, em ra ship nhá... ;)... 750k/02 cây

Chúc mừng! Chúc mừng!
Thanh lý dần đi cho nó gọn. Chuyên tâm vào cây Almutart là được rồi.
Anh thì dở dở ương ương. Tây cũng muốn mà Tàu cũng ham. Thành ra đang ôm cả đống hàng.
Chết vì cái bệnh tò mò!

donas8x

Binh Nhì
vậy bác nào cho địa chỉ và gửi tiền vào tk dưới chữ ký, em ra ship nhá... ;)... 750k/02 cây
bác đợi em đến chiều nhá. mà bác cũng ở HN thì ship ra Mỹ Đình hoặc Hoàng Quốc Việt có được ko. Nhà bác ở tận sóc sơn cơ à

trung2409

Trung Uý
hợ nhiều gạch quá... .thôi em xếp thứ tự nhé, hạn cuối là 14h30 chiều nay cho các bác (vì hnay em đi có việc qua bưu điện, quá giờ đó là em ko gửi được đâu)
1. bạn donas8x
2. hinoki
3. trandiep118
số tài khoản trong chữ ký của em.... nhận tiền thì hàng bay theo các bác ngay... 750k/02 cây bao ship.

trung2409

Trung Uý
Chúc mừng! Chúc mừng!
Thanh lý dần đi cho nó gọn. Chuyên tâm vào cây Almutart là được rồi.
Anh thì dở dở ương ương. Tây cũng muốn mà Tàu cũng ham. Thành ra đang ôm cả đống hàng.
Chết vì cái bệnh tò mò!
dạo này đánh với bác thua đậm quá... em dự là bác trình D rồi đấy ạ...

donas8x

Binh Nhì
hợ nhiều gạch quá... .thôi em xếp thứ tự nhé, hạn cuối là 14h30 chiều nay cho các bác (vì hnay em đi có việc qua bưu điện, quá giờ đó là em ko gửi được đâu)
1. bạn donas8x
2. hinoki
3. trandiep118
số tài khoản trong chữ ký của em.... nhận tiền thì hàng bay theo các bác ngay... 750k/02 cây bao ship.
bao ship hà nội hay ship cả tỉnh khác vậy bác.

trung2409

Trung Uý
bao ship hà nội hay ship cả tỉnh khác vậy bác.

bao ship khu vực việt nam, các khu vực khác như Châu phi, hoang mạc, sa mạc và các vùng tranh chấp hoặc đang có xung đột chính trị, vũ trang, tôn giáo thì cảm phiền tự ship...

trung2409

Trung Uý
lên nào..................................................... gạch có vẻ mong manh quá. Bác nào mạnh dạn cho cục to vào...

hungtv2002

Đại Tá
gạch nhẹ quá à bác, 3 hòn cơ mà. Chúc cho em nó mau bay. em ngại ra NH chuyển xiền quá, bác mà có tk vietinbank thi em cũng mạnh dạn chuyển về chơi thử đấy.

trung2409

Trung Uý
gạch nhẹ quá à bác, 3 hòn cơ mà. Chúc cho em nó mau bay. em ngại ra NH chuyển xiền quá, bác mà có tk vietinbank thi em cũng mạnh dạn chuyển về chơi thử đấy.

ai bảo em không có viettinbank
bác gửi đi 101010003929468 nguyễn thành trung, vietinbank chi nhánh quang minh

trung2409

Trung Uý

bác mua chứ ạ, để em bố trí đi 1 lần......................

hungtv2002

Đại Tá
bác đi đâu mà một lần hả bác. Mấy em mún nhường các bác gạch trước vì em cũng đang ngắm cây combo của ông anh rùi, lấy của bác thì em lại phải tìm mặt vợt cho nó nữa. Bác hỏi lại mấy bác gạch trước đi nếu kg em làm cây nữa về chơi thử. Mà em chỉ có atm không bít có chuyển được cho bác không nhỉ? Mà bác ở đâu sóc sơn đấy. trước em cũng làm vietinbank quang minh đấy, giờ về trên vĩnh yên rùi.

trung2409

Trung Uý
bác đi đâu mà một lần hả bác. Mấy em mún nhường các bác gạch trước vì em cũng đang ngắm cây combo của ông anh rùi, lấy của bác thì em lại phải tìm mặt vợt cho nó nữa. Bác hỏi lại mấy bác gạch trước đi nếu kg em làm cây nữa về chơi thử. Mà em chỉ có atm không bít có chuyển được cho bác không nhỉ? Mà bác ở đâu sóc sơn đấy. trước em cũng làm vietinbank quang minh đấy, giờ về trên vĩnh yên rùi.
gớm bác dài dòng, kính thưa rằng thì là mà em ở ngay nhà máy Z125, gần nội bài.... nếu bác mua thì bác cứ chuyển cho em , rồi fix địa chỉ rõ ràng, em chuyển luôn cho bác.....

Bình luận từ Facebook