SK Team

hiepga

Đại Tá
Gặp đội back khoa ở nhà thi đấu bách khoa anh ơi ^^!
@All: Theo buổi họp báo cuối trận tuần trước: Đội sẽ có 01 buổi tập với nhau trong tuần tại sân SK vào chiều thứ 5 hàng tuần nhé.
Gặp BK là Xương rồi a ơi =)).

ducnm

Đại Tá
Trình E khó nói lăm, hôm nọ em đánh giải bộ, gặp ông béo ị còn chả biết giật là gì mà em tí thì thua đấy; trong khi 1 thăng em cùng cty dẫn 2-0 mà thua ngược, đánh xong còn ko biết tại sao thua :))!
Anw, nói 1 tuần 1 idol để đo^ng viên những người còn lại, chứ các anh tự dưng lôi chức sắc vào; áp lực lắm...haiz
Đội phó hôm qua suất xắc ăn 2 trận đơn. Đang chờ đội trưởng ăn tiếp 2 trận đơn đây

ducnm

Đại Tá
Em Post Idol của đội sau vòng 6 nhé, hi vọng danh sách này sẽ đạt con số 8 càng sớm càng tốt:
1. Mr. Nghĩa => Sao mai đang nổi, mặc dù mặt nhìn đúng là như quả táo tầu ^^
2. Mr. Đức cận
3. Mr. Ninh
===
Đặc biệt tuyên dương Mr Nghĩa, hiện đang có tỷ lệ 100/100 thắng các trận đơn nam.
Riêng Mr. Nghĩa mời bia, ai từ chối phạt thêm 1 cốc nữa :)

ThuanPV

Trung Sỹ
Em Post Idol của đội sau vòng 6 nhé, hi vọng danh sách này sẽ đạt con số 8 càng sớm càng tốt:
2. Mr. Đức cận
3. Mr. Ninh
===
Đặc biệt tuyên dương Mr Nghĩa, hiện đang có tỷ lệ 100/100 thắng các trận đơn nam.
Duc oi, ko co danh sach "đốt phá" ah????

tabletennis

Thượng Tá
Hi. Các chú gặm xương để nạc lại cho anh chứ anh gặm phải xương như các chú thì gãy răng từ lâu rùi!
2. Mr. Đức cận
3. Mr. Ninh
===

ducnm

Đại Tá
Lượt về để anh gặm xương nhé :))! Ae cố ăn 1 trận đơn là thành Idol của năm 2014 rồi. Sang 2015 sẽ nâng tiêu chí lên dần.

Hi. Các chú gặm xương để nạc lại cho anh chứ anh gặm phải xương như các chú thì gãy răng từ lâu rùi!

Ninhntv

Trung Sỹ
Em Ninh.Em có đề nghị là thứ 7 tuần này ko thi đấu,đội mình vẫn tập trung ở Sk. Tầm 4h30 tập với nhau rồi chia ra đánh đơn và đôi. Để mọi người quen bóng nhau khi vào thi đấu. Rồi giao lưu đánh đôi với sk. Ở Sk đánh đôi rất hay. Sẽ vẫn có bảng điểm, trọng tài đàng hoàng như thi đấu.Ko biết ý các mọi người thế nào?

ducnm

Đại Tá
Hi Ninh
Hoàn toàn đồng Ý với ý tưởng tập tuần này.
Anh em confirm xem tham gia tập được hay không nhé.
(có 02 lựa chọn: thứ 7 và chủ nhật, ai tham gia được ngày nào thì reply ở đây nhé. Ngày lựa chọn sẽ là ngày tập trung được đông ae nhất)
=========
Hi Ninh
Em Ninh.Em có đề nghị là thứ 7 tuần này ko thi đấu,đội mình vẫn tập trung ở Sk. Tầm 4h30 tập với nhau rồi chia ra đánh đơn và đôi. Để mọi người quen bóng nhau khi vào thi đấu. Rồi giao lưu đánh đôi với sk. Ở Sk đánh đôi rất hay. Sẽ vẫn có bảng điểm, trọng tài đàng hoàng như thi đấu.Ko biết ý các mọi người thế nào?

ThuanPV

Trung Sỹ
Ok, Thuanpv se co gang tham gia voi cac bac vao thu 7, co the den muon 1 chut.

anh Nghia va anh Tuan chac cung tham gia dc!!!

Last edited:

Bình luận từ Facebook