SK Team

ducnm

Đại Tá
Ông nào hôm nay bảo, đánh thế séc 3 tao thua, séc 4 tao thắng lại! Gian vãi :)) ! Thứ 5 nhé! Căn bản hôm nay chưa đánh đã thấy ông anh than 'tao bị thoát vị đĩa đệm' , rồi 'giày trơn quá'. Nghe xong cứng người chả giật nổi..nên thua thoi :))
Thôi chú cứ đến tổ 18 nhé! 3-4-3 kèo 5 bia! Uống mãi của chú cũng ngại nhich lên tý ty vậy.

tabletennis

Thượng Tá
Ông nào hôm nay bảo, đánh thế séc 3 tao thua, séc 4 tao thắng lại! Gian vãi :)) ! Thứ 5 nhé! Căn bản hôm nay chưa đánh đã thấy ông anh than 'tao bị thoát vị đĩa đệm' , rồi 'giày trơn quá'. Nghe xong cứng người chả giật nổi..nên thua thoi :))
Chú buồn cười thật! Từ sau đánh với anh lấy bông bịt tai lại! Nhìn tay anh đánh chứ ai lại nghe anh chém!

ducnm

Đại Tá
Hi All
Dạo này tinh thần tập luyện của ae lên quá....Mặc dù là random nhưng em cũng thông báo là em tới SK vào thứ 4, thứ 5 hàng tuần từ 5h40 đến 7h (nếu ko có lịch đột suất).
Ra đó 1 vài tuần, thấy mấy ae khác cũng ra đó thường xuyên ghê...tập vãi hết cả mồ hôi rồi mới dy về. Mà em nghe nói những hôm em ko đến các bro đó vẫn ra đó táng ầm ĩ...đúng là vãi...cả tinh thần tập luyện.
Vậy thông báo để cả ae khác biết, nếu có time thì enjoy nhóe.......
Chúng ta hướng tới 1 mùa giải....'tất cả ra sân dần đối thủ'
@CaptainJack
@Zynzyn
@Ninhntv
@ThuanPV
@langngoi
@tabletennis

Bình luận từ Facebook