SK Team

ducnm

Đại Tá
Hi hi, bác tabletennis là bác nào trong đội Duy Hưng 1 thế ^^, phải công nhận trứng vịt lộn quá là ngon; cá nhân em đây này h còn vẫn bị ae trong đội trêu là: "chưa đánh được quả nào đã bị bạt cho 2 quả trứng vào mẹt, vỡ mẹt rồi còn đánh đấm quái j nữa :)) "
Sk được ăn trứng vịt lộn có thấy ngon ko

Hưng gà tre

Binh Nhì
Hi hi, bác tabletennis là bác nào trong đội Duy Hưng 1 thế ^^, phải công nhận trứng vịt lộn quá là ngon; cá nhân em đây này h còn vẫn bị ae trong đội trêu là: "chưa đánh được quả nào đã bị bạt cho 2 quả trứng vào mẹt, vỡ mẹt rồi còn đánh đấm quái j nữa :)) "

Là dân ngoài nhé, đội E1 duy hưng chỉ có mình là có nick diễn đàn :))

tabletennis

Thượng Tá
Ý tôi nói là trứng vịt lộn trận gặp Adidas tx cơ

ducnm

Đại Tá
Èo, cái đó thì mình không liên can nhé. 1 thành viên của đội mình comment cá nhân.
Với lại mình nghĩ: ban tổ chức khi thống kê sẽ có quyết định theo luật thội.
Đội mình tham gia giải ko vì mục đích thành tích, nên lộn hay không lộn không quan trong lắm.
====
Ý tôi nói là trứng vịt lộn trận gặp Adidas tx cơ

langngoi

Đại Tá
tran gap Adidas tuan truoc, ket qua cuoi cung, doi minh thang 4-3 nhe (co the nhieu bac trong doi ko de y den ket qua nay)!
Hi chắc ai cũng biết, nhưng a nghĩ ko có gì đáng nói T ạ. Đội mình nếu có thắng cũng vui, nhưng tiêu chí của đội mình là giao lưu học hỏi, vì đa phần a em là non kinh nghiệm. Nhưng thắng theo cách kia thì không có gì đáng chú ý lắm :D. Hi vọng là đội bạn không hiểu nhầm là đội mình máu me thắng thua và chơi xấu sau lưng.

tabletennis

Thượng Tá
Hi chắc ai cũng biết, nhưng a nghĩ ko có gì đáng nói T ạ. Đội mình nếu có thắng cũng vui, nhưng tiêu chí của đội mình là giao lưu học hỏi, vì đa phần a em là non kinh nghiệm. Nhưng thắng theo cách kia thì không có gì đáng chú ý lắm :D. Hi vọng là đội bạn không hiểu nhầm là đội mình máu me thắng thua và chơi xấu sau lưng.
Hi. Theo tớ đánh bóng bàn việc đầu tiên là vào bàn. Thi đấu thì thắng đúng luật là được.

ThuanPV

Trung Sỹ
Quan diem cua em la cu dung luat ma lam thoi!!!

langngoi

Đại Tá
Mình đoán bác tên Đức, ngày trước chơi chỗ D9 ở Kim Liên đúng ko nhỉ. Vì trước mình chơi ở đó một tgian, năm 2012.
HI đúng rồi chú Đức béo ị, đang tự kỷ và ước ao có cặp dò của Usain Bolt.

Bình luận từ Facebook