SK Team

langngoi

Đại Tá
Sân bãi đã ngon chưa @langngoi hay là trường nó ko cho ông chú Kỳ thuê sân bãi nữa rồi. Chờ lâu ghê.
he chú Kỳ bảo cuối tháng này nó nghiệm thu xong thì mới được lắp rèm + thêm bóng điện, vì thế cho nên bg có chơi thì cũng được, nhưng hơi tối và ko có rèm thì khó nhìn bóng!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trưa T7 ae có giao lưu đc kg nhỉ, off cái cho còn nhớ mặt ae, giờ gặp ngoài đg chắc quên mẹ mặt nhau hết roài
Sao lại đánh giữa trưa à ? Mà tầm đó ông Kỳ có mở không mà táng ấy chớ ?

Quên mặt nhau, gặp ngoài đường thì táng cho nó nhớ lại thôi anh !!!!:rolleyes::D

backhand-ghost

Đại Tá
bây giờ chán bóng rồi, gặp nhau làm cốc bia thôi nhỉ @backhand-ghost @langngoi @tabletennis @gaumeo @ducnm @ThuanPV @CaptainJack .......
Anh sắp xếp lịch đi, dạo này bác sĩ khuyên là nên uống thêm bia để tăng cường chuyển hóa chất, rượu thì càng tốt
E chờ mãi để SK quay lại sinh hoạt, vừa để cuối tuần được chơi bóng, sau lại có anh em tụ tập nhưng xem tình hình như vầy e rằng sẽ còn lâu lâu.
Dạo này e chơi đều, cứ khoảng 40-45 ngày đánh một trận nên vẫn giữ được trạng thái. Chơi "quá đều", tuần 7 buổi như @Trạng .... CÁ lại ko ăn thua mấy. Mồng 5 Tết rủ nhau khai vợt, Cá thảm lắm.
Thoáng một cái mà đã 1 tháng rồi, thấy hơi hơi thèm bóng.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E chờ mãi để SK quay lại sinh hoạt, vừa để cuối tuần được chơi bóng, sau lại có anh em tụ tập nhưng xem tình hình như vầy e rằng sẽ còn lâu lâu.
Dạo này e chơi đều, cứ khoảng 40-45 ngày đánh một trận nên vẫn giữ được trạng thái. Chơi "quá đều", tuần 7 buổi như @Trạng .... CÁ lại ko ăn thua mấy. Mồng 5 Tết rủ nhau khai vợt, Cá thảm lắm.
Thoáng một cái mà đã 1 tháng rồi, thấy hơi hơi thèm bóng.
Lần tới phải ăn thôi, không thì báo chí khắp nơi tên mình :D

ThuanPV

Trung Sỹ
Anh em ơi, năm này 2017, anh em có tham gia giải không thế? Đánh với trình D, tha hồ học hỏi và vác rổ đi nhặt ... bóng!

langngoi

Đại Tá
Anh em ơi, năm này 2017, anh em có tham gia giải không thế? Đánh với trình D, tha hồ học hỏi và vác rổ đi nhặt ... bóng!
chú này bùn cười nhể? ban tổ chức bỏ hạng E, coi hạng D là bét cùng, thì mình cứ hạng bét cùng mình tham gia thôi, rổ rá thì có quan trọng gì đâu :p

Bình luận từ Facebook