SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Kính thưa anh CHỊ em SK Team

Tuấn Nam Định, nick @Timoboll nổi giận hiện tại đang muốn cùng tham gia tập luyện đều đặn với anh em ta theo lịch chiều CN tại SK Team, có thể sẽ cùng vài anh em B cứng xuống để học hỏi, giao lưu, đàm luận chém gió về cốt mút với anh em ta

Mục đích của @Timoboll nổi giận gần giống với SK Team ta, thỏa đam mê, mua mồ hôi, đẩy lùi bệnh tật (do nếu khổ chủ không giận, thì nên gọi là GẤU Nam Định được :D), nên em mạn phép xin phép toàn thể đội SK để @Timoboll nổi giận được cùng tập, chém gió, tham gia như một thành viên sinh hoạt hàng tuần chiều CN cùng SK ta

Kính anh em cho ý kiến ạ.

Linh69

Đại Tá

Tuấn Nam Định, nick @Timoboll nổi giận hiện tại đang muốn cùng tham gia tập luyện đều đặn với anh em ta theo lịch chiều CN tại SK Team, có thể sẽ cùng vài anh em B cứng xuống để học hỏi, giao lưu, đàm luận chém gió về cốt mút với anh em ta

Mục đích của @Timoboll nổi giận gần giống với SK Team ta, thỏa đam mê, mua mồ hôi, đẩy lùi bệnh tật (do nếu khổ chủ không giận, thì nên gọi là GẤU Nam Định được :D), nên em mạn phép xin phép toàn thể đội SK để @Timoboll nổi giận được cùng tập, chém gió, tham gia như một thành viên sinh hoạt hàng tuần chiều CN cùng SK ta

Vậy thì có lẽ cũng mình cũng mong được chiều CN hàng tuần đến hóng mất mất rồi!:p

tabletennis

Thượng Tá

Nói chung chả giải quyết gì.
E đánh vs A chả ai có hứng.
Chú sắp xếp đánh vs Trảm phong C hợp lý hơn.

langngoi

Đại Tá

nếu xét riêng tiêu chí đam mê thì có lẽ chả biết ai hơn ai, A và E. nên nếu gặp gỡ để giao lưu cái đam mê, thì em hoàn toàn ủng hộ bác, và wellcome @Timoboll nổi giận

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nói chung chả giải quyết gì.
E đánh vs A chả ai có hứng.
Chú sắp xếp đánh vs Trảm phong C hợp lý hơn.
Em thiển ý thôi

Tầm Tuấn Nam Định, mở lời chơi đâu chả được, mà đến giờ thì Tuấn Nam Định vẫn có chỗ chơi, người mời dậy và đánh ngang trình

Đây là chỗ anh em, vui thì chơi, mà chơi được nó mới mở lời tham gia, em nghĩ chuyện đó nên thoáng và mở. Em rất hứng thú với cách nó đặt vấn đề, tìm một chỗ, anh em chơi được, cảm thấy thoải mái, chia sẻ, chém gió, chứ không hề nhắc đến A B C gì ở đây

Nếu anh em cảm thấy không thoải mái thì em có chỗ chơi cho Tuấn, ngay gần nhà nó, gần hơn xuống SK nhiều, trình C B cũng đủ, chủ sới thì là anh em với em rồi, không bao giờ phải mở lời xin

Dù gì thì vẫn là anh em, chơi với nhau, người ta hơn không tính, mình đâu có thiệt gì, lại được thỏa cái đam mê, em nghĩ là nên.

Đây là quan điểm của em thôi, nếu mọi người không thấy thoải mái, thì em cũng đồng thuận, không có ý kiến gì khác

bynzyn

Thượng Tá
Kính các anh em SK cho ý kiến

Này ông @backhand-ghost thành viên dự khuyết, cho anh em một lời chia sẻ thật lòng về chuyện này nào ?
Nhiệt liệt hoan nghênh ông e Gấu Nam Định này giao lưu với ae, ae chỉ cần giao lưu thôi học hỏi khẩu khuyết của hắn sẽ mở mang ra nhiều điều đấy.
Wellcome!!!

Bình luận từ Facebook