SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sắp tới cho em Donic nghỉ hưu, chuyển sang em XIOM Hayabusa Z đánh, thấy tạm ổn, chắc sẽ cho nó làm kiếm chính vậy

Form ngắn, đánh BH khá an toàn, FH chấp nhận tập lại, đằng nào cũng đang loạn đao, mượn đường diệt Quắc luôn

gaumeo

Đại Tá
Sắp tới cho em Donic nghỉ hưu, chuyển sang em XIOM Hayabusa Z đánh, thấy tạm ổn, chắc sẽ cho nó làm kiếm chính vậy

Form ngắn, đánh BH khá an toàn, FH chấp nhận tập lại, đằng nào cũng đang loạn đao, mượn đường diệt Quắc luôn
Vừa nghe không lăng nhăng nữa cơ mà nhỉ

langngoi

Đại Tá

Vừa nghe không lăng nhăng nữa cơ mà nhỉ
Nghe bố Cá trình bầy thì cứ nghe thui :), cầm Z bị lại thấy vợt bị thủng, là mấy bữa lại donic ấy mà!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Lại phải quay về Donic rồi, không thể từ bỏ được

@gaumeo ơi, anh làm mất điện thoại rồi, tối qua đánh để quên ở CLB, chiều nay đến còn mỗi cái áo khoác, điện thoại bay mất, gọi máy vẫn đổ chuông, thế mới lộn ruột chứ :mad:

Đền thế nào đây:(

langngoi

Đại Tá

@gaumeo ơi, anh làm mất điện thoại rồi, tối qua đánh để quên ở CLB, chiều nay đến còn mỗi cái áo khoác, điện thoại bay mất, gọi máy vẫn đổ chuông, thế mới lộn ruột chứ :mad:

hi chúc mừng bác, tai qua nạn khỏi. Của đi thay người, nên mừng chứ ko lên buồn :D:D:D:D

gaumeo

Đại Tá

Đt đấy em đầy. Bác mà thích đền thì Passport là 1 gợi ý:D
Vừa nhậu rượu ngô với thắng cố xong bác ạ, lâu ko uống kiểu này, phê thật

langngoi

Đại Tá
Anh em ta giỏi đồng đều, ai cũng đánh ... TỐT như nhau và chậm PHÁT TRIỂN hơn so với đội khác ;)

Đúng không anh @hoangtdsi :p đúng ý đồng chí @ThuanPV
thống kê cho thấy các trường hợp ko đồng đều, ví dụ @Trạng .... CÁ già ko đều đều dẫn đến tình trạng ko ổn định, nên e thấy là cứ phải tà tà :D đồng đều thì mới trường thọ được

Bình luận từ Facebook