Toàn quốc Siêu km nhân ngày 2/9. Các bác nào ở HN qua nhanh kẻo hết.

potay_87

Đại Tá
Túi kiểu này còn không hả bác ? Bác có ship không ạ ?
nếu bác @Gia Bao không có ý kiến j thì vẫn còn. hiện tại không thấy bác ấy hồi âm. mai bác ấy ko có ý kiến thì e ship cho bác. e ship toàn quốc mà. nhưng giá trên là e giảm kịch rồi. bác thêm cho e 30k tiền ship nữa nhé.

lchd

Thượng Sỹ
nếu bác @Gia Bao không có ý kiến j thì vẫn còn. hiện tại không thấy bác ấy hồi âm. mai bác ấy ko có ý kiến thì e ship cho bác. e ship toàn quốc mà. nhưng giá trên là e giảm kịch rồi. bác thêm cho e 30k tiền ship nữa nhé.
Nếu còn thì bác ship cho e nhé thank

potay_87

Đại Tá
Nếu còn thì bác ship cho e nhé thank
Bác ibox cho e địa chỉ, tên ng nhận và số đt. Nếu trong sáng nay ko thấy bác @Gia Bao hồi âm tức là bác ấy ko lấy nữa thì e ship cho bác. Mà giá trên chưa bao gồm tiền ship đâu nhé. Nếu ship cộng thêm 30k nhé.

lchd

Thượng Sỹ
Bác ibox cho e địa chỉ, tên ng nhận và số đt. Nếu trong sáng nay ko thấy bác @Gia Bao hồi âm tức là bác ấy ko lấy nữa thì e ship cho bác. Mà giá trên chưa bao gồm tiền ship đâu nhé. Nếu ship cộng thêm 30k nhé.
Bác còn cái nào giống vậy không ạ hoặc cho em xin kích thước túi nhỏ ạ ?

potay_87

Đại Tá
Bác còn cái nào giống vậy không ạ hoặc cho em xin kích thước túi nhỏ ạ ?
Kích thước túi nhỏ là 27 x 25 x 10 cm bác nhé.
Có trước và sau túi đều có ngăn. Ở trong túi cũng có 1 ngăn đựng điện thoại, chìa khoá.
Túi này để thừa sức 2 vợt, áo, khăn, phụ kiện linh tinh. Chỉ ko để đc giầy thôi.

tosiosHD

Đại Tá
Kích thước túi nhỏ là 27 x 25 x 10 cm bác nhé.
Có trước và sau túi đều có ngăn. Ở trong túi cũng có 1 ngăn đựng điện thoại, chìa khoá.
Túi này để thừa sức 2 vợt, áo, khăn, phụ kiện linh tinh. Chỉ ko để đc giầy thôi.

Túi này là túi nhỏ hay túi to nhỉ chủ topic? Cho hỏi cái ngăn phụ ở trong có khóa ko?

potay_87

Đại Tá

Túi này là túi nhỏ hay túi to nhỉ chủ topic? Cho hỏi cái ngăn phụ ở trong có khóa ko?
Nó là túi nhỏ đấy a.
Kích thước như trên.
Ngăn trong cũng có khoá mà ngăn ngoài cũng có khoá. Chỉ ngăn sau túi ko có khoá thôi.

Bình luận từ Facebook