Siêu Chym Cú - Mừng diễn đàn tròn 7 tuổi - Chủ nhật 30/03/2014

tcgroup

Bố cu Tít
Hôm nay mới hòm hòm được các thủ tục cho Hanoi Premiership 2014 nên mới tiếp tục khởi động được Chym Cú

Nội dung chương trình cơ bản như năm ngoái và vẫn có sự góp mặt của 1 số tuyển thủ Quốc Gia đến giao lưu và cọ sát với các thành viên diễn đàn, các Chym chuẩn bị sức khỏe sẵn sàng đọ Chym nhé

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
o_O Chym cú phải nhớ tới cánh ú ơ oánh ko ra cái j mà loa đai mở to như tranh thủ Huy dao rỷ với cụ rùa mọc lông cộng thêm lìu tìu Bình béo rồi cỡ Tùng gà hôi rồi vài nhóm ko tên tuổi hay gáy chùa ...

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Em chưa cả gáy thì các chym đã né đi đâu hết rồi...Kiểu này cứ lẳng lặng xách vợt ra gặp chym nào lôi vào vặt lông ngay mới được :v :v

hadinhclub

Thượng Sỹ
Nếu đánh khi chụp ảnh cho tôi ké với nhé? ote="Tú Cơ, post: 315755, member: 8851"]A.bình chuyên giết sao năm nay có lên Hanoi ko cho em xin vài trận. Năm ngoái e thua sâu quá.[/quote]
Neu

satthu@

Thượng Sỹ
Chym Cú vẫn tổ chức bình thường bạn nhé, năm nay các Chym có vẻ kiệm lời trên diễn đàn nhưng chắc chắn hôm đó cũng có khoảng gần 100 Chym "đọ súng"

Satthu@ lâu ngày quy ẩn giang hồ, tuổi cao sức yếu nên chỉ cố gắng ho he được vài trận góp vui sinh nhật diễn đàn. Các trận từ Tâm điểm đến siêu kinh điển nhé! Mục đích nộp là chính, mong anh em nhẹ tay! A di đà phật!

Bình luận từ Facebook