Shlager ST nội địa Nhật new 100%

hadinhclub

Thượng Sỹ
Xác nhận có gạch các bác nhé. Ảnh đây ạ.
Tiện em có con HTC one X White 32GB, bản quốc tế, xách tay từ Anh, máy gần như mới tinh, bác nào có nhu cầu PM em nhé, giá cho em nó là 5tr7 ạ (Em bán đi theo nghiệp bóng bàn :) )
Nghiệp bóng bàn chênh vênh và gập gềnh lắm em ơi.................................

hadinhclub

Thượng Sỹ
bác đã xuống 2500k chưa để em còn múc.hehe
ui trui,hóa ra là bạn ...2,5m :D:D.Mình rất muốn để cho bạn nhưng giá đấy thì nghe chừng không hợp lý.....bạn thêm 200k thì nó sẽ đến tận tay bạn ( hôm nay thời tiết đẹp đấy )

tap_choi

Trung Sỹ
Anh Huy ơi bác Duc Nguyen này chơi ở CLB của bác ạ? Hình như lần trước bác ấy có hỏi cây Darker của em
Bác hỏi giúp em cây Schlager đó nặng bao nhiêu với ạ?
Nếu dưới được 87g thì em lấy

DucNguyen

Thượng Sỹ
Schlager không có con nào nhẹ vậy đâu tapchoi ơi, con này ~ 100. Về đánh khỏi cần tập tạ. Riêng chỗ thân quen fix còn 1tr900.:)

tap_choi

Trung Sỹ
hihi giá rẻ quá bác DucNguyen ơi
nhưng em đánh cây 95g đã thấy nặng quá
muốn kiếm cây nhẹ mà khó quá

hadinhclub

Thượng Sỹ
Anh Huy ơi bác Duc Nguyen này chơi ở CLB của bác ạ? Hình như lần trước bác ấy có hỏi cây Darker của em
Bác hỏi giúp em cây Schlager đó nặng bao nhiêu với ạ?
Nếu dưới được 87g thì em lấy
Anh biết cây schlager của cậu em này,chuẩn hàng xách tay nội địa Nhật,chất gỗ già ,là cây kiếm của những võ sĩ samurai,dành cho những lãng tử hành tẩu trên giang hồ....như em kkkkkkkkkkkk

tap_choi

Trung Sỹ
bác nói quá thế
em tap_choi thôi mà
Anh Đức cân cho em chuẩn chính xác bao nhiêu gram được không ạ?
Híc đã bao chuyển sang ZLC rồi mà vừa lấy cây Sar xong, và cũng có 1 cây GA lấy về chưa chơi nữa chứ, giờ em lại lấy cây này nữa đây

DucNguyen

Thượng Sỹ
bác nói quá thế
em tap_choi thôi mà
Anh Đức cân cho em chuẩn chính xác bao nhiêu gram được không ạ?
Híc đã bao chuyển sang ZLC rồi mà vừa lấy cây Sar xong, và cũng có 1 cây GA lấy về chưa chơi nữa chứ, giờ em lại lấy cây này nữa đây
Cân nặng của em nó chính xác là 99g :)

tap_choi

Trung Sỹ
ui sao nặng thế nhỉ?
Lại phải cân nhắc thêm rồi
em tưởng chỉ hơn 90 1 tí thôi chứ nhỉ?
Cho em thêm thời gian
Ai gạch trước cứ gạch bác nhé

DucNguyen

Thượng Sỹ
ui sao nặng thế nhỉ?
Lại phải cân nhắc thêm rồi
em tưởng chỉ hơn 90 1 tí thôi chứ nhỉ?
Cho em thêm thời gian
Ai gạch trước cứ gạch bác nhé
Cây này vốn là vũ khí hạng nặng mà, tốc độ cao nhất của Butterfly, giờ chỉ lại ưu tiên cho bạn. Ehem

Bình luận từ Facebook