SHIP HÀNG TỪ TABLETENNIS 11

dk.neu

Thượng Sỹ
Sau hơn 2 tuần ship đồ, hàng đã về đến bản địa :D
Lâu nhất là khâu chờ thông quan ở SG, mất gần 1 tuần @@

Attachments

981.3 KB · Đọc: 0
    925.3 KB · Đọc: 0

harmonicatoyou

Trung Uý
Cái này hay nè, tiền ship và thuế má chi tiết ntn vậy bạn? mình thấy trang này có nhiều món hay lắm nhưng chưa có kinh nghiệm mua bán quốc tế nên chưa dám thử. Thanks nhiều.

dk.neu

Thượng Sỹ
Bác làm dịch vụ ship hàng từ trang này cho các anh em trong diễn đàn đi, lấy phí tầm 5% giá sản phẩm là được, em cũng muốn mua mấy cái mặt mà ko có tài khoản :confused:
cái này thực ra ae tự ship tiện hơn, vì nó còn có các yếu tố đơn hàng to to chút là đc giảm % nữa đó. Ai mua nhiều sẽ được giảm nhiều

ducmthai

Trung Uý
Cốt gì đấy của Stiga đấy bác, Cạc bô na đô phải k?
Cốt Yinhe với mặt Tàu ship từ eacheng.net là nhiều hàng nhất, cơ mà ship lâu quạ, gần 4 tuần :(

jack2309

Trung Uý
Anh em nào muốn đặt hàng chung trên đây thì báo em! Mỗi tuần em chốt hàng một lần rồi đặt luôn! Anh em mua chung được giảm giá % có lợi lắm, Ở TPHCM em đặt hơn 2 tuần là đến nơi rồi, Có tracking luôn! Không biết hải quan HN thế nào chứ ở SG thì cũng nhanh! Nếu nhiều anh em có nhu cầu thì em làm riêng luôn 1 topic. Hàng chất lượng lắm!
Khai báo giá cả,% hết luôn, chủ yếu mua chung cho có lợi!

NSN

Binh Nhất
Sau hơn 2 tuần ship đồ, hàng đã về đến bản địa :D
Lâu nhất là khâu chờ thông quan ở SG, mất gần 1 tuần @@
Bạn cho mình hỏi thủ tục thông quan thế nào? Đã từng mua hàng của bọn này, nhưng ở Nc ngoài. Dịch vụ cực tốt, cần hỏi han ji là có phản hồi ngay, chưa kể cứ 20 ngày lại có một số mặt hàng giảm giá. Mình cứ tăm tia món định mua, rồi đợi giảm. Khá thú vị và hồi hộp.

Mình vừa đặt hàng từ tt-japan.net lần đầu tiên, có ai đã từng mua hàng ở dây cho biết khoảng bao lâu hàng về đến HN.
Mua ở trang này có vẻ rẻ hơn các trang châu âu

dk.neu

Thượng Sỹ
Bạn cho mình hỏi thủ tục thông quan thế nào? Đã từng mua hàng của bọn này, nhưng ở Nc ngoài. Dịch vụ cực tốt, cần hỏi han ji là có phản hồi ngay, chưa kể cứ 20 ngày lại có một số mặt hàng giảm giá. Mình cứ tăm tia món định mua, rồi đợi giảm. Khá thú vị và hồi hộp.
bọn này nó ship về SG bác ah, cứ kệ bọn nó đến ngày là tự thông quan thôi, sau đó mới từ SG ra HN, mình chỉ có thanh toán và chờ hàng về :)

Shikagm

Trung Uý
bác tính tiền Euro nhé, mua bọn nó quy đổi ra EURO đó, trên 70 Euro là free ship toàn thế giới r :D
rang này mỗi tuần sẽ có random 25% các món được giảm giá, các bác trên diễn đàn canh đặt về bán kiếm lời hoài chứ gì, em cũng vậy kaka

Hous ST

Trung Sỹ
Mình cũng vừa mua đồ trên đó. Bọn tây review rất tốt trang này nhưng em coi review toàn 2 năm trước trở về.
Nhưng ở Mỹ là bị block hết mấy trang nước ngoài nếu mua hàng butterfly. Mình muốn mua mấy cây vợt mới trang tt-jp gì có bán đó mà nó cũng bị block .Không cho ship Butterfly từ Anh, Nhật, Đức qua Mỹ . Em size chân lớn , mà Mỹ thì hết hàng, còn cốt vợt Mỹ không có cốt ST, chán Butterfly

Mình cũng vừa mua đồ trên đó. Bọn tây review rất tốt trang này nhưng em coi review toàn 2 năm trước trở về.
Nhưng ở Mỹ là bị block hết mấy trang nước ngoài nếu mua hàng butterfly. Mình muốn mua mấy cây vợt mới trang tt-jp gì có bán đó mà nó cũng bị block .Không cho ship Butterfly từ Anh, Nhật, Đức qua Mỹ . Em size chân lớn , mà Mỹ thì hết hàng, còn cốt vợt Mỹ không có cốt ST, chán Butterfly
Butterfly giowf hình như không cho bán ra nước ngoài nữa.

Trainee

Đại Tá
Ship hàng thì đơn giản, chỉ là mình không chuyên mua bán, nên lười.
Vợ mình chuyên làm nghề Logitics & Purchasing nên vụ này rành.
Kể kha khá người đặt thì kêu nó đặt cho, lấy anh em ít phí là ok :)

Bình luận từ Facebook