Sardius tem đồng con quá ngon

tap_choi

Trung Sỹ
Lâu không vào diễn đàn dạo này thấy Sar lên sàn nhiều quá
Thứ 7 hơi buồn lên cho em nó lên theo
Vào thẳng vấn đề: em muốn bán combo này

Chất lượng tự mọi người đánh giá, em không PR nhiều.
Giá cốt em để 3,1tr bao ship
2 mặt đã bán.
Hình sẽ up tiếp theo ạ

Last edited:

Duc_NM

Đại Tá
Chủ thớt nên lau sạch cái lớp keo mờ mờ trên bề mặt cốt đi anh em mới đánh giá được mức độ tước gỗ chứ. Cốt còn đẹp vậy mà bị tước kể hơi phí...

Duc_NM

Đại Tá
Sao em này serial bắt đầu bằng chữ H lại là tem đồng được nhỉ? Ai biết giải thích giúp mình với. Mình đọc được bài xem tuổi của vợt BTY

http://bongban.org/forum/showthread...TY-(chỉ-dành-cho-dòng-vợt-có-in-seri-lên-mặt)
Khả năng là năm 2007 người ta thay đổi tem đồng sang tem bạc nhưng mốc thời gian là tầm giữa năm, mình đoán là những em Sar sản xuất đầu năm vẫn được gắn tem đồng, còn mấy em Amultart sản xuất cuối năm nên người ta gắn tem bạc. Mà cũng chưa thấy em Amul nào mà là tem đồng cả, ngay cả Amul có serie là H (2007). Và cũng chưa thấy em Sar nào serie H mà lại tem bạc, hè hè.

tap_choi

Trung Sỹ
Xin lỗi mọi người vì mấy hôm bận quá không vào diễn đàn để trả lời đc
2 mặt vợt đã bay
cốt thì vẫn còn (có gạch)
cốt ở ngoài đẹp hơn trong ảnh nhiều. Bạn gì mua mặt đã xem và biết rồi đấy ạ
mọi người có thời gian mời qua chỗ em chơi, xem vợt uống trà đá chém gió luôn ạ
giá thì em khẳng định dưới 3tr em không bán đâu ạ
em sẽ up thêm ảnh cạnh vợt nữa sau

tap_choi

Trung Sỹ
Giá em này ko qua 2 triệu mặt bị tước keo vào rất dày cán đẹp nhưng tước gõ thì ko quá 2 triệu

Anh Long Hoàng Cầu có cây nào được gần như này giá 2 tr em mua tất cho
Và đương nhiên em phải đến chỗ anh rồi ạ. ( vì trước giờ ai muốn mua hay bán đều phải mang qua chỗ anh mà )

tap_choi

Trung Sỹ
Chủ thớt nên lau sạch cái lớp keo mờ mờ trên bề mặt cốt đi anh em mới đánh giá được mức độ tước gỗ chứ. Cốt còn đẹp vậy mà bị tước kể hơi phí...
em lười quá, lại bán hộ nên vừa lột mặt ra là chụp luôn nên hơi bẩn. ở ngoài đẹp hơn nhiều bác ạ

tap_choi

Trung Sỹ
3 triệu thì bác úp dài dài rùi, bác muốn đến xem cứ đến chỗ em chơi nhé giao lưu
Bán hộ mà bác, chẳng cũng được. không bán được cũng không sao mà
Với lại nó còn quá đẹp
Còn chỗ bác thì em đến rồi, trình mua bán vợt của bác em cũng biết rồi, phải nói cao thủ
Mua vợt của em lúc trưa 1,5tr hôm sau đã bán 1,9tr quả thật cao thủ

Bình luận từ Facebook