Sapa: Kỹ thuật đỡ bóng xoáy

sapatic

Binh Nhất
Em đã chơi bóng bàn được khoảng hơn 1 năm nhưng mỗi khi gặp bóng xoáy thường rất bối rối, em cũng đã dùng vợt gai để đỡ nhưng quả đỡ của em vẫn không như ý muốn, bác nào có chuyên môn xin chỉ giáo giúp em với, em xin cảm tạ một chuyến du lịch Sapa.
Trân trọng!

Duongapaco

Đại Tá
Em đã chơi bóng bàn được khoảng hơn 1 năm nhưng mỗi khi gặp bóng xoáy thường rất bối rối, em cũng đã dùng vợt gai để đỡ nhưng quả đỡ của em vẫn không như ý muốn, bác nào có chuyên môn xin chỉ giáo giúp em với, em xin cảm tạ một chuyến du lịch Sapa.
Trân trọng!
Bạn đã dùng mặt gai mà không đỡ được thì có lẽ bó tay.Com thôi. Khoản này bạn hỏi anh Dũng Gai nhé, là chuyên gia và có nhiều kinh nghiệm đầy mình đấy

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Gai Tabor thấy chủ nhiệm CLB BB SaPa có lối đánh hay và không sợ phát bóng soáy mà chỉ hơi ngại mấy người dùng mặt gai thôi. CLB BB SaPa đã có cựu vô địch Hoàng Liên Sơn rồi. Cứ nhờ Bác Đắc Trung tư vấn và chỉ giáo xẽ tiến bộ nhanh thôi. chúc bạn ngày càng tiến bộ, hẹn ngày gặp bạn tại CLB SaPa.

jun2502

Binh Nhì
cái này chắc bạn chủ topic chơi phong trào hoặc chưa học bb đến nơi đến chốn hoặc gặp cao thủ hơn trình độ giống như C đánh với D v.v .... :eek:. Em là em kị rơ với những quả giao bóng nhanh, xa bàn và xoáy và k biết là xoáy gì nên đỡ tùm lum , nhiều lúc đánh đại mà k cần nhìn bóng .......
Cái này cũng giống em, thi đấu giao lưu mà người ta giao bóng qua kg đỡ được, sau đó người ta phải giao bóng bớt xoáy hoặc đơn giản hơn

Last edited:

Bình luận từ Facebook